[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
proxy thì cả dàn nhưng mà toàn pri 5,6,7 với lại còn là newbie...thôi ngày gõ kolo tối gõ pix luyện tay vậy :binhsua144:
gõ kolo thì toi mạng sớm, bác kiếm goget may ra còn đỡ chứ kolo thì ...rate 0,3 - 0,4 nhé. 1h 2,5kcode = 1$ :binhsua129:

gõ để luyện tay với mắt mà....=.= ...luyện gõ 10 ngón :v
:)) gõ kolo luyện tay thế sao qua pix gõ chuẩn được bạn. mình cũng một thời kolo, giờ nó bèo nhèo như cái bánh bèo nên nghỉ rồi, chuyển qua pix với mega mà gõ không chuẩn được, phải ráng tập lại đây :D

giờ này pix load chậm quá, chả hiểu sao nữa, hay mấy con proxy của mình bị yếu nhỉ? thử thay phát mới được

:)) gõ kolo luyện tay thế sao qua pix gõ chuẩn được bạn. mình cũng một thời kolo, giờ nó bèo nhèo như cái bánh bèo nên nghỉ rồi, chuyển qua pix với mega mà gõ không chuẩn được, phải ráng tập lại đây :D

giờ này pix load chậm quá, chả hiểu sao nữa, hay mấy con proxy của mình bị yếu nhỉ? thử thay phát mới được

Tớ gõ kolo sp có 17 ~.~"... chả biết phải gõ sao cho nhanh ....:binhsua144: ...gõ 10 ngón thì dính phím P với số khó gõ...gõ mổ cò thì mỏi tay +dễ sai ...:binhsua122:

Cho mình hỏi, tài khoản pix ko invi (đã hơn 1k code) từ pri 5 thành pri 3. tk đó dc hưỏng theo giá pri ko hay dc hưởng 0.5$/1000 code.

Xong 1k code thí tính theo pri nhé bạn

còn tài khoản có invite thì sao bác...
Mà em vẫn phân vân là pix không gõ hoa thường thì có sao không nhỉ??? :binhsua104: ...
Gõ được mấy acc 500k code lên toàn pri 6,7 ... =.=" ... lại gõ không đều tay...biết bao giờ mới xuống pri nổi

còn tài khoản có invite thì sao bác...
Mà em vẫn phân vân là pix không gõ hoa thường thì có sao không nhỉ??? :binhsua104: ...
Gõ được mấy acc 500k code lên toàn pri 6,7 ... =.=" ... lại gõ không đều tay...biết bao giờ mới xuống pri nổi
Invite thì sau 30 code test tình theo Pri luôn nhé .
Muốn biết không Hoa thường làm sao thì bác cứ thử :)
Mới gõ thì vậy thôi ,cứ từ rồi quen , lo gõ chính xác là ok, Sp gõ lâu dần tự khắc nó lên

cho mình hỏi là bữa nay IP log dc bao nhiêu ID vậy

'Đang load nhanh, 15 id speed 28. Code bác sỹ rải rác."

Sao bạn này làm đc hay vậy ta. Cả ngày nay mình log vào ko gõ đc code nào luôn đó.

'Đang load nhanh, 15 id speed 28. Code bác sỹ rải rác."

Sao bạn này làm đc hay vậy ta. Cả ngày nay mình log vào ko gõ đc code nào luôn đó.
bạn kích vào ô đăng nhập >3id là được,khi sáng mình cũng bị thế,kích và cái nớ là làm lại đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week