[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Ai biết hack DCOM không chỉ e với, k0 có cái gì để làm cả :binhsua117:

Mình biết nè.nhưng tùy vùng nha.
mở Dcom lên > công cụ > Lựa chọn > mạng.Lúc đầu nó là ưu tiên UMTS.Bạn đổi thảnh chỉ GMS.Bấm ám dụng.Bạn nhìn ở cột sóng ở góc trái màn hình quản lý dcom đó.khi nào nó đổi thành EDGE thì được.Sau đó bạn chọn lại ưu tiên UMTS.Nhưng đừng bấm áp dụng.Bạn vào network Connecttions.Chọn cái viettel đó.Rồi chọn dial.Sau đó vào lại dcom thật nhanh bấm áp dụng ưu tiên UMTS ngay.Chú ý bước này thực hện thật là nhanh nha.Làm 1 lần ko được thì làm vài lần.Làm khoản 5 lần ko được thì vùng bạn làm ko được.Có gì ko hiểu thì pm yh mình giúp cho.Mình ở Kiên Giang làm rất ngon

- - - Updated - - -

ae ai chỉ tớ cách hack DCOM tớ chỉ cách lấy proxy login chỉ bị chết cùng làm 1 con thôi :binhsua113:

mình chỉ bạn ko vì điều kiện này.Lúc nảy khi viết hướng dẫn thì chỉ thấy bài post xin cách hack.Chứ ko thấy bài bạn chỉ lại cách âấy proxy.Bạn chú ý nha

chậm quá, thấy nản chả muốn làm nữa. ai biết chỗ lấy proxy ngon share inbox mình với, mình mới chơi pix, thấy kiếm proxy là mệt nhất :binhsua140:

chậm quá, thấy nản chả muốn làm nữa. ai biết chỗ lấy proxy ngon share inbox mình với, mình mới chơi pix, thấy kiếm proxy là mệt nhất :binhsua140:

Kiếm proxy vất vả lắm , ai cũng vậy thôi mà
PS : ai đang làm cho xin cài tình hình với

20id speed 17 nha mọi người!

load tốt, 25id speed 23. code bác sĩ nhiều vô kể, câu hỏi ra liên miên.

PS: giờ tự tìm cũng có được ít proxy xài, công nhận có proxy ngon với không có loại tốt load khác hẳn :binhsua119:

ae ai chỉ tớ cách hack DCOM tớ chỉ cách lấy proxy login chỉ bị chết cùng làm 1 con thôi :binhsua113:

haizz..ta chỉ cách hack dcom mf190s cả = tay lẫn = tool..mà chẳng thấy ng nói cách tìm proxy hết...:binhsua123:
tự lực cánh sinh thui....:binhsua144:

ôi ! ai cho mình hỏi.Sao mình chỉ log được 3 id.log nữa thì ko được.Xài proxy cùi bắp thì log được.nhưng proxy 80 thì nó lại như thế này.Ở soft XD thì nó như zì.còn soft bubu thì nó báo "không thể đăng nhập".hix.ai biết giúp mình làm với.sv: pixprofit

cho hỏi gặp code bác sĩ thì thường là esc hay là cố gắng căng mắt mà nhìn để gõ ạ =.=
nhìn được >=4 kí tự thì phang phập, còn k thì Ét Sẹc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week