[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Sao e load ID vào mà click play toàn bị báo protocol Error không làm việc được gì hết, e đã thử nhiều lần mà vẫn bị vậy không biết soft XD có bị j k, bác nào biết khắc phục chỉ giúp e với.....hic

- - - Updated - - -

Sao e load ID vào mà click play toàn bị báo protocol Error không làm việc được gì hết, e đã thử nhiều lần mà vẫn bị vậy không biết soft XD có bị j k, bác nào biết khắc phục chỉ giúp e với.....hic

- - - Updated - - -

Mình cũng đang bị y chang luôn, log cả 3 server đều bị hết. Không biết do soft hay do thằng pix nữa.

mình thử log tren web..không working được ..khổng hiểu tình hình là sao nữa..mà cũng chưa được payment luôn

load chậm rồi log cỡ 30,40 ID trở lên thì mới load tốt đc,
đi ngủ thôi :D

mình thử log tren web..không working được ..khổng hiểu tình hình là sao nữa..mà cũng chưa được payment luôn

Mình đã nhận đc payment đầy đủ rồi, chỉ k làm việc đc thôi

Đăng nhập lên trên web làm cũng hok dc luôn, vậy là sáng nay dc nghĩ nữa rồi :binhsua117:

asdasd.JPGl
vao bt ma cac ban :binhsua120:

Tình hình là có 1 số người k0 logoin vào làm việc được, mình thì dùng DCOM vẫn vào làm bt :binhsua141:

Tình hình là có 1 số người k0 logoin vào làm việc được, mình thì dùng DCOM vẫn vào làm bt :binhsua141:
baác cho cái yahoo hỏi tẹo, mình cũng dùng 3G, làm ăn cực quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707
171,802
Latest member
sovotvlink
Back
Top Bottom