[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Các pro cho mình hỏi bây giờ mình muốn mua 1 group pix, thi khi mua minh can họ cung cấp những thông tin gì.
ngoài email ra còn cần gì nứa ko,
Không tìm thấy chỗ nà nói về cái này lên hỏi tạm ở đây

Các pro cho mình hỏi bây giờ mình muốn mua 1 group pix, thi khi mua minh can họ cung cấp những thông tin gì.
ngoài email ra còn cần gì nứa ko,
Không tìm thấy chỗ nà nói về cái này lên hỏi tạm ở đây
Thông tin Group đó và email thôi là đủ r bác!

15 ACC SPEED >25 NHE'... code dai` + bac sy~ ...nan~
mây` BRO speed > 30 cho hỏi thăm mấy U đánh bao nhiu CAPTCHA là mắt + tay mõi vậy...lúc CAP thì có bí quyết gì để thư giãn mắt + tay ko.. hay ăn uống + tập tành gì đó để Trợ lực cho mắt+ tay trâu hơn ko :binhsua07: SHARE anh em với .. THANKS.. mình CAP 10 K là đuối như trái chuối rồi

15 ACC SPEED >25 NHE'... code dai` + bac sy~ ...nan~
mây` BRO speed > 30 cho hỏi thăm mấy U đánh bao nhiu CAPTCHA là mắt + tay mõi vậy...lúc CAP thì có bí quyết gì để thư giãn mắt + tay ko.. hay ăn uống + tập tành gì đó để Trợ lực cho mắt+ tay trâu hơn ko :binhsua07: SHARE anh em với .. THANKS.. mình CAP 10 K là đuối như trái chuối rồi
sức trâu là do bẩm sinh vừa sinh ra đã sở hữu bộ xương chắc khỏe
ko dc bẩm sinh thì nhớ ăn uống bổ dưỡng vào như yến sào bào ngư :))

18id sp 28

ủa mấy pác sài soft bubu có ai thấy tình trạng lỗi kết nối toàn tập ko ? ko bấm dc gì hết !

- - - Updated - - -

ủa mấy pác sài soft bubu có ai thấy tình trạng lỗi kết nối toàn tập ko ? ko bấm dc gì hết !

tình hình là bị Delay balance rồi :)
1 id = ~ 2 sp, chậm dần......

1ids ~ 1speed. proxy die liên tục. sau 10h chắc load khá hơn tí
ps: câu hỏi lớn pix gửi trả lời : Verification: What came first, the 'chicken' or the 'egg'?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,452
Latest member
33wimvip
Back
Top Bottom