[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Ai cho em xin invite group với :(

vãi bác xin Invi ng ta làm gì, muốn làm thì nên tìm hiểu 1 chút về pix đi, Invi là dùng để reg acc cái này Đúng nhưng Chỉ dùng Trong giới hạn Gruop có Invi đó ( có nghĩa khi bạn tạo xong ID đó nó sẽ nằm lại trong Gruop chính của nó ) bạn lấy Invi ng ta tạo acc xong bạn biết pass nhưng khi bạn gõ tiền lại chạy về acc chính ? làm sao bạn lấy đc
Muốn làm thì tìm hiểu 1 chút đi

Ukm bạn ạ xin invi code thì bạn phải thỏa thuận với thằng đấy không là bạn không có tiền đâu

Load nhanh. Code dài xen kẽ ngắn
BS rãi rác lác đác, lâu lâu làm 2 3 liên tiếp
Hình như nó bỏ cái chọn 8 hình rồi thì phải gõ cả ngày chả thấy ra nữa
PS: Sắp tới giờ vàng a e tranh thủ

Giờ vàng của pix là mấy giờ vậy mn? Hnay mới thức
đêm nên k rỏ :D

Giờ vàng của pix là mấy giờ vậy mn? Hnay mới thức
đêm nên k rỏ :D

1h đêm đến 10h sáng... Mà để ý giờ đó pri chả bao giờ xuống cũng chả lên toàn dặm chận tại chỗ

The' noi' tom lai la may gio the cac bac... Minh cung cha de y lam cu nghi 1h thoi

:binhsua09:cứ hỏi giờ mãi ngang 12h30 quánh thử có đc rate 1$ k. ngồi đó mà 1 với 2h .. 20 ID speed có 26 chết hết còn lại 12 ID

The' noi' tom lai la may gio the cac bac... Minh cung cha de y lam cu nghi 1h thoi

đơn giản hôi log vào gõ 1 2 code là biết.....nếu còn ko tin ng khác nói @@

- - - Updated - - -

:binhsua09:cứ hỏi giờ mãi ngang 12h30 quánh thử có đc rate 1$ k. ngồi đó mà 1 với 2h .. 20 ID speed có 26 chết hết còn lại 12 ID

0h30 thì mình ko rỏ nhưng mình đảm bảo 1h kém 10 hay 15 là đã đc rồi, pix nó ghi gì mặc nó đí dùng 1 ID con test thử là rỏ tại sao có 1 câu mà thấy mấy ông kia hỏi vài trong khi câu tl tự gõ sẽ bít haizz.
Thôi gõ nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week