[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
cho em xin ít tình hình 17h30 đi các bác

Vẫn 1ID/1,5 sp. bác sĩ nhiều phết 30%

haizz ta để ý lần nào cũng zị , lúc mới bắt đầu log , play 1 cái proxy die 1/3 , sau đó hạ dần , die 7-8 con , sau 5-6 con , rồi 3-4 con , cứ zị đến khi nào ko còn die mới có thể làm @@ Quy ra time log ra vào mất từ nửa tiếng đến 1h

haizz ta để ý lần nào cũng zị , lúc mới bắt đầu log , play 1 cái proxy die 1/3 , sau đó hạ dần , die 7-8 con , sau 5-6 con , rồi 3-4 con , cứ zị đến khi nào ko còn die mới có thể làm @@ Quy ra time log ra vào mất từ nửa tiếng đến 1h

mình k biết các bạn log sao mà die ghê thế, mình log đa phần proxy ko bị DIe :D chỉ bị Duy nhất 1 cái là Block do có ng log nhìu quá rồi.
ít có lúc nào mà die 1/3 như thế Die cao lắm 3 con là cùng

mình k biết các bạn log sao mà die ghê thế, mình log đa phần proxy ko bị DIe :D chỉ bị Duy nhất 1 cái là Block do có ng log nhìu quá rồi.
ko rõ , hình như log id càng nhiều ( khoảng 40id ) nguy cơ die càng cao ( die 1/3 ) mặc dù proxy check vẫn live
log ít id khả năng cũng die nhưng ko nhiều

ko rõ , hình như log id càng nhiều ( khoảng 40id ) nguy cơ die càng cao ( die 1/3 ) mặc dù proxy check vẫn live
log ít id khả năng cũng die nhưng ko nhiều

nội TG log 40ID thế proxy nó cũng die, ko ổn đâu mình toàn load 10ID play 1 lần, gõ 2 3 code sau mình dừng log tiếp cứ thế đến khi đủ gõ, Proxy nhìu cái ức chế có khi có con vừa load vào load liên tục nhanh hơn cả IP chính nhưng 5' đã die có con cả ngày vãi.
Đa phần mình nghĩ proxy do sever 1 phần nữa :(

Mình log không bị block mà lại bị protocol error bác biết tại sao không :D

8h45. sv pixand. các bác ko nên chọn sever pixtyper. bị Protocol hết
code dài lê thê

ố ồ kinh nghiệm hay từ nãy đánh toàn code dài mỏi hết cả tay:binhsua04:

Hiện giờ còn tình trạng die proxy hàng loạt nữa ko các bác ?

Code 2 từ mà đánh đưọc 40 thì ảo nhỉ 30 đã thâý nể rồi @@

Cái này cũng là tình hình pix nhé. Hiện nay là server pixtyper khi login vào load sẽ bị (500) Internal Server Error, soft mình sẽ báo là protocol error ấy. Các bạn có thể đăng nhập trên web thử.

Vậy nên khi login các bạn chọn server khác thử xem nhé :)

Ai cho em xin invite group với :(

Ở hn thì qua đây làm với tớ cho vui :) Khi nào tớ dạy cho vài chiêu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week