• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
đã chậm rồi mà proxy die liên miên bực cả mình

24ID ===================> SPEED 34 ... hết CODE 5 chữ rùi bùn ghê ..................... :binhsua80:

bac sỉ,,chân dài,chân ngắn có đủ .. 17 id speed 21.

hnay ức chế ghê, pix load 7id~10speed lúc nhanh lúc chậm, bs 20% nhìn đau cả mắt dù vẫn gõ đc. Proxy die 1 lần 5 con =.=". lr thì bị close còn ngày nào nãn hơn hnay:binhsua23:

các bác có bị balance nhảy lung tung, em gõ account chủ mà nó cứ 1.138 xong tăng lên 1.144 rồi lại giảm xuống 1.138 cứ như vậy hoài.

các bác có bị balance nhảy lung tung, em gõ account chủ mà nó cứ 1.138 xong tăng lên 1.144 rồi lại giảm xuống 1.138 cứ như vậy hoài.
Mình cũng bị y như bạn lun nè, k biết có sao k nữa

mấy bác cứ làm bình thường. ban đêm hay bị như vậy . xíu là nó cộng tiền lại thôi có gì đâu mà phải lo :binhsua26::binhsua26::binhsua26:

nó refun tiền ngày 25 rồi :binhsua02:

4id sp 19,bs chiếm 30%,bắt đầu có giông code dài ae trú thôi :m021:

Không biết tiền mình order đêm ngày 24 có refund không nhỉ? Ai có trường hợp giống mình mail cho pix hỏi thử mọi người ơi.....

WEB LR nó hiện thông báo gì kìa anh em.
ai rãnh dịch giùm cho mọi người biết đi
:binhsua85:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Tên miền này đã bị tịch thu. Aaaaa, 8.5$ của tôi thế là đã ra đi không 1 lời từ biệt. T_T

Mình có thấy nó refun đâu nhỉ... Bác nào được rồi vậy

mình đc refun tiền hôm 25 order nhầm LR rồi mà, giờ chuyển lại thành WMZ rồi order lại :D

Thế tiền order hôm 24 thì sao nhỉ , có bác nào đc refund tiền ngày 24 chưa ?

Tên miền này đã bị tịch thu. Aaaaa, 8.5$ của tôi thế là đã ra đi không 1 lời từ biệt. T_T

bõ mẹ 400 LR của mình rồi... thế còn mấy web EXCHANGE chắc MẤY NGÀN LR chắc ăn Cám luôn

hixx ngay 25 minh van chua duoc refun co bac nao duoc chua??? hay tai minh tren 3$ yeu cau no thanh toan truoc roi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom