[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,888
MR
1.183
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chào mừng các bạn đã đến ngôi nhà thứ 66 của đại gia đình PIXPROFIT!
Sống chung với mùa lũ Pixprofit.
+Đây là topic tổng hợp chuyên cập nhật liên tục các diễn biến về tình hình load nhanh chậm của pix với số lượng ids cần log bao nhiêu để đạt được speed bao nhiêu cho các member khác theo dõi nắm được thông tin để làm việc hiệu quả nhất .

Điểm lại một số thông tin vắng nhà 65 như sau:

-Sau khi ngon lành cành đào về vụ rate giờ vàng (1$/1k code) và chế độ bouns 10% tổng tiền paid của groups. Thì một lượng lớn men đã quay về chiến pix --> Khả năng là chiến dịch RB của pix đã thành công. Sau đó thì pix tăng cường bóc lột capter lại:
+Load rùa cỡ rùa vào thời điểm giờ vàng (có lúc buổi tối phải log >10id mới cảm thấy vừa lòng)
+ Load rùa cỡ voi vào thời điểm ban ngày (có lúc log >40 id)
+Hạn chết ID/IP chính, buộc member dùng proxy (proxy free --> die liên tục, log id ra vào, thậm chí phải dự phòng tầm 10-30id để thay id bị login laster)
+Tình hình baned , trừ tiền rất căng thẳng
+ Sự thay đổi về ***/CAT làm newbile bở ngỡ, software phải cập nhật lại.
+ Gần đây là server pix lag --> cập nhật $ chậm, thậm chí ko cập nhật khiến member phát sốt
+[[SO HOT]] Cổng WMZ đang bị delay, mọi người cân nhắc khi paid cổng này!
--->Kết luận là tình hình hiện đang rất tệ, nhưng vì miếng cơm,Anh em vẫn chật vật với mùa lũ của pixprofit. Mong sẽ mau qua giai đoạn này!

Tham khảo logic trước khi định tình hình làm việc:
1. Topic cập nhật tình hình load
2. Topic cập nhật tình hình paid
3. Topic cập nhật tình hình baned
4. Các topic software support (Dùng soft của ai thì vào topic đó mà hỏi, tránh ghé tiệm dê mà mua thịt cầy nhá)

Nhà mới chúc mọi người cap vui vẻ - Thu nhập từ nguồn cạp ngày càng cao.
@@@Các bạn tham gia topic vui lòng bám sát nội dung topic nhé, tất cả các bài spam đều bị xóa và tùy theo mức độ mà BQT sẽ tiến hành cảnh cáo or ban nick . Bạn có thể hổng post bài nhưng nếu post bài mà spam thì đó là bắng chứng chống lại bạn trước....Cẩu Đầu Trảm nhé !
Hạn chế các post xin tình hình
Trích dẫn một chữ kí đọc cũng thấy vui vui:
Mong sao anh pix bớt khùng-Thì đời còn lắm anh hùng captcha

Đờ men đang thi MR-MMO. Anh em BOXCAPT qua ủng hộ = cách vote mạnh nào!

Last edited by a moderator:
tình hình pix có bị gì ko , sao càng gõ tiền càng giảm , có ai giống mình ko vậy :binhsua29:

ai cũng bị hết bạn à, hi vọng mai nó cập nhật $ 18id speed 22

Trang 1 hãnh diện quá

được ở trang 1, thích quá
cập nhật tí tình hình
load 10 acc tốc 22 gõ ko kịp
đang vào giờ chuẩn cung hoàng đạo đc 1$ cho tất cả các pri
thông báo đến đây là kết thúc
:binhsua26::binhsua26::binhsua26::binhsua26:

được ở trang 1, thích quá
cập nhật tí tình hình
load 10 acc tốc 22 gõ ko kịp
đang vào giờ chuẩn cung hoàng đạo đc 1$ cho tất cả các pri
thông báo đến đây là kết thúc
:binhsua26::binhsua26::binhsua26::binhsua26:

Bạn có thể hướng dẫn e cách solo pix không?

18 id sp 26.
các bạn làm việc có đc update tiền ko vậy. mình làm hơn 5000 hình rồi mà id chủ đc có 1.9$ :binhsua28:

18 id sp 26.
các bạn làm việc có đc update tiền ko vậy. mình làm hơn 5000 hình rồi mà id chủ đc có 1.9$ :binhsua28:
mình giống bạn gõ 1k7 tính có 1k3 =)) chắc tý nữa nó mới update tưởng 1 mình mình bị thì mới lo chứ :D

load nhanh ko cần bàn.
--------
Cho mình hỏi, tình hình bị connect với timeout trên IP chính thì khắc phục thế nào đây? Chứ cả IP chính với proxy oánh chừng 10' thì timeout rồi connect hàng loạt >"<. Àh sẵn cho mình hỏi, cái chọn 8 hình, vd : nếu nó bảo chọn " flag (cờ) " thì có bao nhiu lá cờ chọn hết hở?

Last edited by a moderator:
cho em xin tình hình lúc 3h45

mình gõ hơn 30phut lên dc 0.03$ @@~ bị gì vậy trời, tiền update trên soft từng 0.0xx một
cái vụ chọn hình chọn sao mấy huynh??

mình gõ hơn 30phut lên dc 0.03$ @@~ bị gì vậy trời, tiền update trên soft từng 0.0xx một
cái vụ chọn hình chọn sao mấy huynh??

nó cập nhật chậm thôi cậu, không bị mất tiền đâu :|,mình gõ bubu không có thấy hình nào cà:|

load nhanh ko cần bàn.
--------
Cho mình hỏi, tình hình bị connect với timeout trên IP chính thì khắc phục thế nào đây? Chứ cả IP chính với proxy oánh chừng 10' thì timeout rồi connect hàng loạt >"<. Àh sẵn cho mình hỏi, cái chọn 8 hình, vd : nếu nó bảo chọn " flag (cờ) " thì có bao nhiu lá cờ chọn hết hở?

IP chính nên login khoảng 3 ~ 4 ID thôi bạn
còn chọn hình thì hên xui think cái nào nào chọn cái đóa =]]

nó cập nhật chậm thôi cậu, không bị mất tiền đâu :|,mình gõ bubu không có thấy hình nào cà:|
ko phải chậm đâu, lần này coi mòi co chuyện à. giờ này mình out lâu rồi mới vào trang pixtyper coi lại. tiền vẫn ít xịt à. lên dc 0.1$ trong ghi mình capt dc gần 2k

5000 hình thì tính 1.9$ giờ lên 6500 hình thì đc 4$ rồi. Ko biết pix tính tiền thế nào nữa :binhsua28:
soft bubu chưa update nên các bạn làm soft bubu ko thấy hình code mới . mình gặp 5 lần trong đêm nay rồi. các bạn chuyển sang dùng xuânđức đi cho an toàn

P chính nên login khoảng 3 ~ 4 ID thôi bạn
còn chọn hình thì hên xui think cái nào nào chọn cái đóa =]]
thì mình login có 4id/IP chính thôi àh,mà vẫn bị mới nãn ấy chứ. Bay hết 7id trong vòng 2 ngày vì cái vụ 8 hìh đó đấy, gặp nó là run :| chả bít chọn thế nào, ko chọn cũng bay mà chọn sai cũng bay lun.
-----------------
4h30, 1id=2speed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn