[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
20ID thỉnh thoảng nhả vài code :(

login 24 id, mà bị blocked và bị văng ra hết còn lại có 9id, pix càng ngày càng chán, riết rồi dân cạp chúng ta giống như sống trong thời bao cấp vậy, vì đồng tiền phải ráng lê lết làm theo nó vậy. Chẳng lẽ hôm nào chúng ta cùng nhau đình công 1 ngày cho nó k đủ doanh số cho nó biết. :binhsua27:

login 24 id, mà bị blocked và bị văng ra hết còn lại có 9id, pix càng ngày càng chán, riết rồi dân cạp chúng ta giống như sống trong thời bao cấp vậy, vì đồng tiền phải ráng lê lết làm theo nó vậy. Chẳng lẽ hôm nào chúng ta cùng nhau đình công 1 ngày cho nó k đủ doanh số cho nó biết. :binhsua27:
----------------------------
Tình hình là chậm lắm nhé. Đó là bjo thôi chứ dạy sớm load khá mà.:)

chục ID bị connect failer hết mới đau, ko biết tại 3G hay tại pix.

tóm lại là đã bình thường chưa m.n? Mỗi người nói 1 kiểu thế =.=

time out cả đống kể cả IP chính chán quá

ID giới hạn trên 1 ID hiện nay là 7 chứ ko phải 4 đâu nha mọi người ( có thể log đc 7ID trên IP chính )

ID giới hạn trên 1 ID hiện nay là 7 chứ ko phải 4 đâu nha mọi người ( có thể log đc 7ID trên IP chính )

có thật k bác. hy vọng là đúng thì ngon, ae cạp đỡ khổ, k nó làm như hôm qua thì ngồi ngắm màn hình desktop quá

làm ơn cho mình xin tình hình mới nhất hiện h, sáng h bận ko làm nên ko bít tình hình thế nào.Load ổn chưa vậy mấy bạn?

làm ơn cho mình xin tình hình mới nhất hiện h, sáng h bận ko làm nên ko bít tình hình thế nào.Load ổn chưa vậy mấy bạn?

Đang tạm ổn nha bạn,1id/1sp.

lâu rồi mới vào làm lại có ai giống em không
làm đc 1k mà nhận 500 điểm thôi :((
không hiểu vì sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,953