• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
3k hình được có 2.2, bình thường gõ giờ này 3k hình được 3$ rồi mà. cập nhật chậm quá

Gõ mỏi tay tiền ko thấy lên mà thấy đi xuống và cứ lên đươc 1 tý lại xuống,( không bị ban acc nào nghe các bác) có ai bị như miềng không?

Gõ mỏi tay tiền ko thấy lên mà thấy đi xuống và cứ lên đươc 1 tý lại xuống,( không bị ban acc nào nghe các bác) có ai bị như miềng không?

load cũng khá, 1id~1.5 sp nhưng mà vừa gõ vừa hy vọng không thấy $ lên, mấy acc mới còn -$ mới ghê! chả biết sắp có bão gì đây!

vẫn lên $ bt mà đâu phải lần đâu tiên gập 8 những trường hợp này mà mấy bác cứ la toáng lên thế
Đôi vs pix chỉ cần bik 2 đều là load nhanh và ko ăn banned là ok hết
18 id speed 28

cạp pix chỉ cần nó pay đều đều là đc, chứ nó mún cập nhật lúc nào kệ nó miễn tiền có về là đc rồi. Lo mấy cái vụ lãng nhách này thà lo có bị banned hay ko còn tốt hơn. Pix nó mà vấn đề thì mấy pro captcha ko im lặng đâu.
-------------
6h35, 7id ~ 12speed có dấu hiệu chậm dần

ui trời ! nó cập nhật tiền quá chậm !
6h36 : 20 ID maxxx

22id 10 sp. Quá chậm.

32 ạc speed 20.7 nha mội người !
50ID để max nha mội người @@

cac bac cho e xin kinh nghiem dung proxy voi. e dung cu' bi loi ket noi thoi la sao.hix :binhsua18:

Lũ Lớn

Tình hình kéo dài cổ chờ code log proxy die liên tục! Tạm xa pix một thời gian! Hết lũ ta lại về!:binhsua23::binhsua23:

10h10, tình hình khá là khả quan, load khá tốt. FPT, 5id ~10speed, chưa add proxy vì check mãi mà cứ lỗi hoài.
--------ngày thứ 3 tốt lành, mong là ngày nào cũng như thế này

Anh ơi em là newbie.... Yahoo em là : trongnhanranzone
Anh giúp và nhận cho em job làm với

mấy bác này ngộ nhở, nãy h pix load nhanh lắm mà sao ai cũng than chậm là sao? Bên mình 1id=1.5speed nhé, mạng FPT gõ chóng mặt lun ấy =.="

tình hình là vẫn chưa cập nhật...gõ 1k được 0.2$ là seo...là seo....mấy bữa chậm cũng đâu chậm đến vậy...thái độ j đây....????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom