[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
Lúc gần sáng lười quá ko gõ,ngó xem thằng bạntreo 15acc speed 2.5/id,tới sáng thì ốc sên chạy :binhsua162:

thôi. để xem qua 10h tình thế nào.có tiến triển gì nói vô chiến nhé mn

pix đang bá đạo

10h sáng load lúc chậm lúc nhanh, gõ vói id phụ ko thây tăng tiền mà còn bị trừ đi là cớ làm sao các pro :binhsua163:

pix ăn gian code quá...gõ 800 code mà mới đc có 0.36$ là sao

tính hình sáng giờ gõ dc 5k5 + balance 0.6$ nhưng hiện giờ trên soft XD mình chỉ nhìn thấy nó ghi balance 4.6$ chưa rõ sao để log web xem sao chứ gõ 200 300 code mà nó chĩ lên rất ít @@

tính hình sáng giờ gõ dc 5k5 + balance 0.6$ nhưng hiện giờ trên soft XD mình chỉ nhìn thấy nó ghi balance 4.6$ chưa rõ sao để log web xem sao chứ gõ 200 300 code mà nó chĩ lên rất ít @@

Chắc là nó chưa update Blance cho bạn đó.
Qua giờ rate 1$ rồi ai úp cho tình hình cái nào

Lúc code ra nhỏ giọt lúc waiting 1 đống luôn
1id=1speed

sao sáng h gõ mà $ không tăng gì hết vậy ta

pix nó ăn gian code quá gõ quá trời luôn mà k lên được tí nào tính giở trò gì đây

11h20. có dấu hiệu chậm lại thì phải

Last edited by a moderator:
mấy bác này nể thiệt
pri cao thế mà vẫn kiên trì gõ đc
id=sp

mấy bác này nể thiệt
pri cao thế mà vẫn kiên trì gõ đc
id=sp
Thấy cao gì đâu. 6 5 4 3 kakaka. $ tăng là được

Update 11h50 14id speed 20. code hơi dài

Last edited by a moderator:
Cả nhà có ai biết chủ tài khoản này không ạ, U2440733 (davidt66e) tình hình là tài khoản LR của e tự động chuyển tiền vào tài khoản này...
E nghe nói bên này cũng có người bị giống e phải không vậy

Cả nhà có ai biết chủ tài khoản này không ạ, U2440733 (davidt66e) tình hình là tài khoản LR của e tự động chuyển tiền vào tài khoản này...
E nghe nói bên này cũng có người bị giống e phải không vậy

Tớ ko biết. Nhầm box rồi cậu. Tiền ra đi thì ko bao giờ lấy lại được. Xem như cậu cứu vãn cho chúng sanh 300 nghìn đi.
12h50 ai úp cho tui cái tình hình đc ko nào

1id = 1.2 sp. nhanh cham that thuong.code chu dao!!!

13h40 1id=1speed code các loại,k câu hỏi. Tự dưng 5id chính đồng loạt blocked @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom