[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
21 ACC SPEED 25 ... delay lắm nha... log thêm vào mà chiến... CODE dài khá nhìu

thanks ^^! nhiều người tốt như cậu thì tốt quá :3

6h7p 15id speed 17, nhiều tam giác đỏ, code dài load tạm ổn :binhsua17:

:binhsua10:7h sáng lúc nhanh lúc chậm **! chả dám log nhiều có lúc delay tầm 4 5s :binhsua17:25 ID mà speed có 21.1

Giờ này mà code chân dài vẫn hoành hành dữ quá nhanh chậm thất thường gõ nản kinh 1acc~0.8speed :binhsua10:

lạy hồn,gõ 1 acc tới tết congo chắc cũng chưa đủ tiền ăn sáng,mình 5id còn bị bác nào chê này :binhsua09:

Trước có làm cái dự án typethat,1 acc gõ mỏi tay full speed nếu mở 2 ô,có điều tiền ít qua nên nhảy qua pix:binhsua15:

ai cho mình xin link soft bubu với. soft XD lỗi file hệ thống ko chạy dc. tks nhìu. sr vì ko update dc ạ

móa ơi proxy die tè le chậm thì kô tã nỗi...... kể cả lúc giảm rate năm ngoái mình vẫn k nãn mà bây giờ nó load kiểu này thật sự nãn rồi dây:m098:

ai cho mình xin link soft bubu với. soft XD lỗi file hệ thống ko chạy dc. tks nhìu. sr vì ko update dc ạ

dùng XD là đc rồi cậu,bubu die lúc nào ko hay đâu,lục lại topic vụ bubu mà xem :binhsua20:

lạy hồn,gõ 1 acc tới tết congo chắc cũng chưa đủ tiền ăn sáng,mình 5id còn bị bác nào chê này :binhsua09:

Trước có làm cái dự án typethat,1 acc gõ mỏi tay full speed nếu mở 2 ô,có điều tiền ít qua nên nhảy qua pix:binhsua15:

Mình newbie chỉ log có gần 60acc thui bạn. 1ID ~ 0.8 speed nhé nhanh chậm thất thường quá:binhsua21:

Mình newbie chỉ log có gần 60acc thui bạn. 1ID ~ 0.8 speed nhé nhanh chậm thất thường quá:binhsua21:

omg, lạy hồn newbie, 60acc x 0.8 = speed 48 thôi hà, ít ghê, mình gõ 3 năm rồi speed chỉ hơn 20,
gõ kiểu này chắc mần giàu nhanh à

bữa nay gõ 900 code mà balance chi +500 trong khi đó pri mình toàn 3

1id = 2sp. code dai nhieu.

giờ này, 1h khoảng 1k4, sp 24, proxy thì tay cầm tay dẫn nhau die, chán chết :(

Nghi tay cho xin cai tinh hinh 4h10 voi!

1id = 1.2 sp. code tứ tung các loại :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back