• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
Em gặp hiện tượng này ko biết có bác nào gặp không ?
Em gõ từ 9h - 10h sáng nay được 300 code ( do log có 5ID thôi ) . Lúc bắt đầu gõ thì balance là 2.525 nhưng khi gõ xong 300 code xong để ý thì mới thấy $ không hề nhúc nhích , ngược lại còn bị giảm balance xuống thành 2.524 giảm 1 code so với lúc gõ . LIỆU CÓ PHẢI PIX ĂN GIAN SỐ CODE CỦA EM GÕ . Đã kiểm tra lại các ID vẫn binh thường ko có dấu hiệu bị band gì cả , em gõ soft XD

Em gõ từ 9h - 10h sáng nay được 300 code ( do log có 5ID thôi ) . Lúc bắt đầu gõ thì balance là 2.525 nhưng khi gõ xong 300 code xong để ý thì mới thấy $ không hề nhúc nhích , ngược lại còn bị giảm balance xuống thành 2.524 giảm 1 code so với lúc gõ . LIỆU CÓ PHẢI PIX ĂN GIAN SỐ CODE CỦA EM GÕ . Đã kiểm tra lại các ID vẫn binh thường ko có dấu hiệu bị band gì cả , em gõ soft XD
chưa gặp hiện tượng như bạn nói:binhsua149:

mợ m pix tạo 3 id đợi lòi cổ ko thấy meo về, mất tjan lại thêm bực, pix c.h.ó

11h tình hình sao rồi các bác

tình trạng bạn nói 3 ngày nay mỗi ngày mình mất 1$ với thằng pix dó chả hiểu nó tính kiểu mẹ gì mà dánh tầm 9h là tiền kô thấy lên cứ như là dang dánh pri vậy @@ dánh hoài chả thấy tiền lên

2 ng up cách nhau 1 phút mà lại trái ngược hoàn toàn. :binhsua160::binhsua160::binhsua160:

Chả biết log bao nhiêu ID giờ nhỉ?

ai cho tình hình mơi nhất với. 2 người kia không biết theo ai :))

Mình cũng bị hiện tượng giống như bạn, lúc đầu gõ balance là 3.08 nhưng khi gõ xong 300 code thì giảm còn 3.072, chẳng hiểu ra làm sao nữa, hichic

tình trạng bạn nói 3 ngày nay mỗi ngày mình mất 1$ với thằng pix dó chả hiểu nó tính kiểu mẹ gì mà dánh tầm 9h là tiền kô thấy lên cứ như là dang dánh pri vậy @@ dánh hoài chả thấy tiền lên
Không những lúc 9h mà hiện giờ em cũng đang vẫn còn gặp hiện tượng đó nè . Pix nó ko chịu update tăng balance mà còn giảm . Các bác đang làm để ý kiểm tra thử có hiện tượng này ko ?

to go 1200 code,,ma k he nhuc nhich balance.. haha.. o tay that pix..

tình hình lúc 2h15 sao vậy cả nhà?

1id = 0.8 Sp. Đang gõ tự nhiên sub toàn bộ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785