[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
4h40 1id = 1speed
code bác sĩ 5%
hỏi nhảm cũng ~ 4%

Cả nhà có ai biết chủ tài khoản này không ạ, U2440733 (davidt66e) tình hình là tài khoản LR của e tự động chuyển tiền vào tài khoản này...
E nghe nói bên này cũng có người bị giống e phải không vậy

có vu án này nữa à hacker rồi

cho xin chút tình hình deeeeeeeeeeee

ai cho xin cái tình hình với

như mọi ngày 6h 25 id mới có code nha lúc có lúc ko đủ chỉ tiêu hôm này bb mọi người chúc mọi người kiếm thật nhiều tiển để ko " ko có tiền cap đất mà ăn " nha =))

như mọi ngày 6h 25 id mới có code nha lúc có lúc ko đủ chỉ tiêu hôm này bb mọi người chúc mọi người kiếm thật nhiều tiển để ko " ko có tiền cap đất mà ăn " nha =))

15 id ngồi đếm từng code 1, lúc thì ra ào 1 phát là TIME OUT :binhsua04: bọn cờ hó pix troll quá

Có bác nào xài bubu k, sao em vừa log vào pix đánh đc vài pic thì tài khoản bị lỗi kết nối :( 10 acc bị 1 acc thôi

sao giữa tuần mà kinh khủng thế nhỉ, ko có code để load, sever p&p thỉnh thoảng die. proxy error liên tục, 17 id sp 12 =))

proxy hay die thế log ra vảo 1 ngày mất 1 tiếng 50 id đựoc 4x nhé

8h27p: 20 acc speed 17 load ổn, nhiều code ngắn :binhsua146:

theo tình hình thấy hình như nó dỗi giờ rate 1$ thì phải từ 8h tới giờ dánh nó k tính rủ rate 1$ @@

theo tình hình thấy hình như nó dỗi giờ rate 1$ thì phải từ 8h tới giờ dánh nó k tính rủ rate 1$ @@
kinh vậy phải test gấp

update:rate như cũ 1$ đến 10g.chậm 59id sp 40><

1id=0.7 speed :binhsua161:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member