Spotlight Offer: ?$/h ???

Nói ra thì cũng khó lắm :)) Nói chung là nếu bám được cạp thì bám đi, thêm 1 người vào off thì miếng cơm càng giảm ấy mà :(

Nếu giả sử 3$ 1h, chăm làm ngày 6h (~18$) Tuần làm 6 ngày ~ Tháng là 26 ngày ~ 468$ thế thì ai cũng giầu hết .... Chẳng có miếng nào dễ ăn đâu

Nói ra thì cũng khó lắm :)) Nói chung là nếu bám được cạp thì bám đi, thêm 1 người vào off thì miếng cơm càng giảm ấy mà :(

Nếu giả sử 3$ 1h, chăm làm ngày 6h (~18$) Tuần làm 6 ngày ~ Tháng là 26 ngày ~ 468$ thế thì ai cũng giầu hết .... Chẳng có miếng nào dễ ăn đâu

Chuẩn cmnr :binhsua11:

Mọi người cho em hỏi mọi người làm sao mà giỏi vậy ạ, em làm hoài cả ngày mà ngày nào nhiều cũng được 4$ là hết. Ngày ít thì 0,5$ à :(
p/s: Em làm hơn 10 tiếng nha :(

Mọi người cho em hỏi mọi người làm sao mà giỏi vậy ạ, em làm hoài cả ngày mà ngày nào nhiều cũng được 4$ là hết. Ngày ít thì 0,5$ à :(
:binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75:

Trên đó toàn pro nhưng chém gió nhiều hơn đó bác :binhsua09:

bác này chuyên chém thôi nè

có bác nào bày e làm 50 triệu 1 tháng thôi không....e nguyện làm cánh tay phải đắc lực :))

nếu tôi nói 1h = 8$ với offer thì cậu nghĩ thế nào???
thấy $$$ nhiều là bay, quả này........ haizzzzzzzzz

Tình hình em đã trải qua tất cả các nghề rồi :|
Captcha: 1$/h
Mấy site Nga: 1.5$/h
...

Giờ còn offers là chưa thử qua, từ newbie đến pro và super pro cho em hỏi, 1 giờ làm dc bao nhiêu $? Tất nhiên là làm liên tục và chăm chỉ trong 1h đó rồi :| Nếu trên 2$ thì em sẽ nhảy sang offers :| Thank mọi người nhiều!

Tùy thôi bạn mức tiền kiếm được phụ thuộc 2 yếu tố :
1, bạn lead được bao nhiêu trong 1h
2, bạn làm cho các admin việt hay gpt site nước ngoài hay trực tiếp cho các network và là network có offer gốc hay họ chạy lại thì giá pay out sẽ theo đó mà tăng nên hay giảm đi.
ước tính của tớ là :
email submit : 1.0 -2.0$/lead
wining surveys : 0.8-2.4$/lead
Tớ thì được 10$/1h ngày được khoảng 50$

Last edited by a moderator:
Tùy thôi bạn mức tiền kiếm được phụ thuộc 2 yếu tố :
1, bạn lead được bao nhiêu trong 1h
2, bạn làm cho các admin việt hay gpt site nước ngoài hay trực tiếp cho các network và là network có offer gốc hay họ chạy lại thì giá pay out sẽ theo đó mà tăng nên hay giảm đi.
ước tính của tớ là :
email submit : 1.0 -2.0$/lead
wining surveys : 0.8-2.4$/lead
Tớ thì được 20$/1h ngày được khoảng 100$
cho mình nhận sư phụ đi bro ơi ước ao 1 mình tôi :binhsua162:

vẫn 1 câu trả lời: Tùy mỗi người
Mà thớt có thời gian lập ra cái này thì cũng lên quay về capcha đi là vừa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872