• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

Nói thật, hơn chục năm ở cái forum này trước giờ chưa nghe

Nói thật, hơn chục năm ở cái forum này trước giờ chưa nghe ai nói làm offer tháng kiếm được tiền tỷ cả, ngay cả giai đoạn thời hoàng kim của offer, mấy chủ group offer còn không được nữa chứ đừng nói là 1 cá nhân, nếu các anh em làm offer hơn chục năm về trước mà thấy câu này chắc cười bể bụng :popo_bye:
ae làm offer hơn chục năm cười bạn đó. người kiếm nhiều kiếm ít, tháng được tháng mất nhưng thời hoàng kim 50k$ là con số bình thường. Có người kiếm cả triệu $ đó.

ae làm offer hơn chục năm cười bạn đó. người kiếm nhiều kiếm ít, tháng được tháng mất nhưng thời hoàng kim 50k$ là con số bình thường. Có người kiếm cả triệu $ đó.
Thấy chữ " triệu đô " là biết bạn mới từ sao hỏa mới xuống rồi, còn ai bị cười thì còn chưa biết :popo_beat_brick:

Thấy chữ " triệu đô " là biết bạn mới từ sao hỏa mới xuống rồi, còn ai bị cười thì còn chưa biết :popo_beat_brick:
Tôi làm off từ 2011 đấy bạn ạ.

Đúng mà bác, mới cách đây 2 năm thôi mình cũng được kèo ngày tầm 2-3k, đấy là mình ko đầu tư đấy. Có team còn lớn hơn nhiều :)

Đúng mà bác, mới cách đây 2 năm thôi mình cũng được kèo ngày tầm 2-3k, đấy là mình ko đầu tư đấy. Có team còn lớn hơn nhiều :)
2-3k ăn đc lâu không bro.

Kèo đấy mình được AE share khi sắp hết nên chỉ được tầm 1,5 tháng, còn team kia vào kèo từ tháng 9 2020 đến 5/2021 lận.
kèo hết rồi chia sẻ thông tin về kèo đó đc ko bạn. hình thức làm,tên...

Đã cá nhân mà còn kiếm được triệu $/ tháng, xin phép được cười vô mặt bác 1 cái

Đã cá nhân mà còn kiếm được triệu $/ tháng, xin phép được cười vô mặt bác 1 cái
mình không hề nói cá nhân làm 1tr$/tháng. nhét chữ vậy bạn.

Nổ thì nổ vừa thôi bác, chứ nổ quá thì không hay đâu

" Có người kiếm được " mà không phải là cá nhân
1. mình nói người kiếm được, không phải mình nổ cho bản thân mình. được chưa ạ.
2. 1 admin mà thuê nhiều mem, nhiều group làm thì ko hiểu là nhiều người hay 1 người kiếm đc đây ?

Chỉ sợ chơi cái này cũng không thể kiếm được cả triệu đô/ tháng nữa :popo_bye:
cái đó theo nhóm bác...1 mình sao bỏ cc kịp được
hồi xưa làm aff xxx
1 ngày mấy bố oder 1k lần oder aff xxx ,1 oder kiếm được 35$ cứ 1k oder 35000,1 tháng gần 1 triệu đô,đó aff xxx còn offer mình ko biết

Mình nói thật offer bây giờ 1 tháng pro lắm , chơi cá nhân 5k 7k đã khó rồi . Các bố cứ nghĩ xem bây giờ hệ thống nó vl lắm , cứ khả nghi robot auto block , thì thế méo nào 1 ngày 1k 2k$ đc . Éo phải như xưa cứ open link , open app , ip sạch là có tiền đâu , mà đa số offer toàn cheat + bot click , fake click thì tự suy ra thôi ^^

p/s : 1 newbie offer cho biết , mấy bro ném đá nhẹ tay ạ o_Oo_O

Mình nói thật offer bây giờ 1 tháng pro lắm , chơi cá nhân 5k 7k đã khó rồi . Các bố cứ nghĩ xem bây giờ hệ thống nó vl lắm , cứ khả nghi robot auto block , thì thế méo nào 1 ngày 1k 2k$ đc . Éo phải như xưa cứ open link , open app , ip sạch là có tiền đâu , mà đa số offer toàn cheat + bot click , fake click thì tự suy ra thôi ^^

p/s : 1 newbie offer cho biết , mấy bro ném đá nhẹ tay ạ o_Oo_O
Đồng ý hiện tại offer bây giờ khó, chi phí quá cao. lead 10-15 con đã báo bot rồi.
Nhưng 1 ngày 1-2k thậm chí hơn hoàn toàn có thể mà.
Bạn làm Offer thì thừa biết là hệ thống chống gian lận luôn cập nhật hiện đại qua các tháng năm và tools tút cũng vậy. luôn có kẽ hở.
Chắc hẳn từ lúc làm offer bạn đã bỏ lỡ nhiều con ngon mà người khác làm được nhiều. rất nhiều ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom