Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
ĐI UỐNG RƯỢU CŨNG KO YÊN . CHUẨN 1 CÂU NHÉ . SHARE KO LẤY CỦA AI 1 XU . CÒN AI MÀ THẤY GHEN ĂN TỨC Ở THÌ STOP NHÉ . VẤN ĐỀ CHỈ SHARE VÀ SHARE CHO AI BIẾT CHEAT , BIẾT ĂN VÀ KO THAM . TRÁNH CÁC SITE NÓ GHÉT IP VN . OK ĐÃ SHARE CHO 1 BẠN VÀ ĐÃ CMT TRONG PIC . STOP ALL.
. Site này lâu đời rồi mà giờ này bạn mới share @@ . Bạn có tấm lòng thật cao thượng .
Với lại củng khuyên các newbie là cái này làm thì đúng là có $ nhưng không tốt đẹp như các bạn nghĩ đâu Cái gì củng có cái giá của nó . Đừng thấy ai share cai gì củng tưởng là 1 miếng mồi ngòn rồi mộng tưởng chuyển wa chuyển lại ko có 1 mục tiêu gõ ràng sẽ dể bỏ offer thôi

Last edited by a moderator:
khong biet co ra sao k nua nhu*ng ma ai thay $ cha~ ham hi vong. bac thot' co tam long that. bo^` tac' phu` ho^. :binhsua168:

9a1phu,
bonhayhiphop1,
bowa,
Caibang123,
caotuananhha,
clone,
duyquang555,
ericvu,
HelloWorld,
hitle92,
hungict91,
huntermoney282,
inet, khoailang,
kjsslovecr,
lorddarkness,
loved2g,
lytuanvt,
minhnguyen0712,
mrbear94,
muromvn,
ngovanviet,
nhansinh,
nzexnjaq,
pro_v,
quyetkiemtien,
rainbow,
ricecooker,
shuchi,
sinhvienngheo,
socool2207,
suzuki9690,
thanhdien113,
thanhphu1996,
thienthansh01,
tongchuongly,
tretrauluondung,
tunganh91,
U7366325,
vanhiep1510,
viet,
vodanh1008,
vuanhbest,
wsnssiw,
xkiraqn

chủ pic ơi ! minh cmt lần thư 3 rồi mong chủ pic giúp đỡ ! nếu chủ pic con oline vui lòng pm cho mình nhé. mình rất muốn học hỏi. rất muốn kiếm tiền . nợ nần nhiều quá không biết làm gì để trả đây. rất mong được chủ pic giúp đỡ. mình vẫn đang ol nếu được giú đỡ sẽ hậu tạ sau. yahoo !!dinhviet.pearl khi nao chu pic ghe qua pm minh nhe. ! minhminh tin ban vsminh luon luon cho doi . thanks chủ pic nhiều

Last edited by a moderator:
mình biết topic này muộn quá,hy vọng bạn chủ thớt có đọc thì giúp mình cách kiếm tiền,cảm ơn,đang cần tiền quá,yahoo mình songtu_pirlo

Share cho cái acc :
Join DateJan 2013Posts1Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts
Ai mà tin được, chak clone ùi tự xjn ............ ;))

@buonqua : Bạn nói mmo là một nơi kiếm tiền quá đã.. :) Không phải ai cũng thấy vậy đâu. Có thể là do bạn thật sự rất giỏi, cũng có thể do bạn gặp 1 chút may mắn. :)
Giống như những người may mắn bây giờ được bạn share vậy :)
Rất cảm ơn vì bạn có ý tốt share cho mọi người. Nhưng cách nói của bạn sẽ khiến nhiều người thấy nản đấy - những người chỉ kiếm được vài $ 1 ngày.
Bạn nói mmo làm ảnh hưởng đến cuộc sống của bạn, vậy bạn có chắc sau này những việc làm kiếm tiền khác không ảnh hưởng bạn như vậy nữa? :)

Chúc bạn sớm vượt qua nổi đau và thành công trong cuộc sống sau này nhé!

đâm đầu vào mmo mà để gái bỏ thì đủ hiểu bác thớt ntn rồi.... mà 1 số thánh đừng có mộng tưởng làm gì... cứ làm và học hỏi bằng chính khả năng của bản thân thôi.. ngồi chờ share như chờ xung rụng thì sẽ chẳng thế khá lên được.

đâm đầu vào mmo mà để gái bỏ thì đủ hiểu bác thớt ntn rồi.... mà 1 số thánh đừng có mộng tưởng làm gì... cứ làm và học hỏi bằng chính khả năng của bản thân thôi.. ngồi chờ share như chờ xung rụng thì sẽ chẳng thế khá lên được.

Chuẩn chuẩn, đúng rồi , chí lí:kobiet::kobiet::kobiet:

- - - Updated - - -

@buonqua : Bạn nói mmo là một nơi kiếm tiền quá đã.. :) Không phải ai cũng thấy vậy đâu. Có thể là do bạn thật sự rất giỏi, cũng có thể do bạn gặp 1 chút may mắn. :)
Giống như những người may mắn bây giờ được bạn share vậy :)
Rất cảm ơn vì bạn có ý tốt share cho mọi người. Nhưng cách nói của bạn sẽ khiến nhiều người thấy nản đấy - những người chỉ kiếm được vài $ 1 ngày.
Bạn nói mmo làm ảnh hưởng đến cuộc sống của bạn, vậy bạn có chắc sau này những việc làm kiếm tiền khác không ảnh hưởng bạn như vậy nữa? :)

Chúc bạn sớm vượt qua nổi đau và thành công trong cuộc sống sau này nhé!
Chuẩn chuẩn, đúng rồi , chí lí:kobiet::kobiet::kobiet:

ko dơn giản như mọi người nghĩ đâu ? kiếm 50usd.day = công sức bỏ ra xứng đáng với đồng tiền đó chứ:binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom