Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
Share cho mình với bạn ơi ! SV nghèo...
Mong kiếm được 10$/ngày là quí lắm rồi......:binhsua14:

sinh viên thì 3~4$ /ngày là quý rồi , time mà làm cái khác . 50$ /ngày thì có thể được đấy , nhưng ko còn là sinh viên nữa đâu :m131:

chuẩn rồi... mình cũng SV.. vào MMO mong kiếm chút $$$ đóng tiền net với tiền nhà trọ mà khó quá..@@@

- - - Updated - - -

ĐI UỐNG RƯỢU CŨNG KO YÊN . CHUẨN 1 CÂU NHÉ . SHARE KO LẤY CỦA AI 1 XU . CÒN AI MÀ THẤY GHEN ĂN TỨC Ở THÌ STOP NHÉ . VẤN ĐỀ CHỈ SHARE VÀ SHARE CHO AI BIẾT CHEAT , BIẾT ĂN VÀ KO THAM . TRÁNH CÁC SITE NÓ GHÉT IP VN . OK ĐÃ SHARE CHO 1 BẠN VÀ ĐÃ CMT TRONG PIC . STOP ALL.

EDIT lần cuối

View attachment 22224 firecash.org từ năm 2010 đến giờ vẫn live và paid đều đặn . vẫn đề là biết ăn nó hay ko . các site gpt hay PTU, PTS, PPd
hot như sharecash, fileice . linkbuck. firecash......
vẫn hot bên các 4rum nc ngoài . các bạn nên tự hỏi tại sao nó ăn đc mình ko ăn đc
còn ai tin ko thì tùy . nản rồi stop . mod close luôn cũng đc

em mới tham gia mmo từ hồi tháng 6 :binhsua58:. mmo đúng là chỗ kiếm tiền quá đã :binhsua162:
mải mê kiếm tiền mà đã quên đi cuộc sống thực còn nhiều điều quan trọng :binhsua117:Thời gian dành hết cho mmo khiến cả ny cũng đã xa em :binhsua80:buồn , đau khổ , chênh vênh :binhsua74:nay muốn làm lại với thực tại . em share cho anh em tất cả những gì e biết cách kiếm 50$/ day không khó :binhsua22:

View attachment 22222
e chỉ share cho 5 bạn nào là sinh viên như em . kiếm tiền lo ăn học nhé :binhsua32:
các bạn comment pic nhé :binhsua46:

BONUS các bợn bài hát

" Đổ lỗi ". ÂN khải Minh
" a đã quá vô tư và trờ thành kẻ vô tâm " :binhsua23:
thớt rảnh PM YH: kudo.online giúp mình nhé.! bạn hiền.. :binhsua56:

tôi nghĩ mmo hay không không quan trọng , cái chính là cách bạn sống như thế nào thôi , sai lầm thì làm lại ko phải xoắn :D

????kiem 50$/ ngay chac giau to qua!nếu được thì bạn share cho mình với yahoo của mình là: daibangbongdem1986

Last edited by a moderator:
rất bùn phải thông báo hiện tai mình đã kiếm đc 7$/day nhưng tất nhiên là phải làm full time rùi...:))
:m048:à mà đấy như là mức lương của newbei thì phải(mình ms chơi 20 ngày sao ấy)nhưng mà cũng thấy hài lòng rùi...:D
(à mà tính riêng cạp thui chưa tính ptc vs off tuy nhiên thằng off thì chưa bít đc hay k )

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

nhớ là tham thì thâm...

muốn đa dâm thì sinh lý phải khỏe nhé....

:m042::m042::m042::m042::m042::m042::m042::m042::m042::m042:
còn nếu chuyện đó là cóa thực chúng ta cóa thể hỏi 50 bạn đc shade mà...=))

mình là sinh viên,lâu giờ không kiếm được $. mong bạn cho xin 1slot.

Thớt share site ở #1 rồi mấy lão này xin gì nua thế @@ . Lúc đầu mới vào mmo mình cũng được 1 pro share mấy site đó nhưng chịu không bit cách ăn => tm hieur từ từ mọi thể loại như ptu , off dần dần tích lủy được kiến thức quay lại mình sẽdễ hiểu được nhiều điều chứ giờ cứ xin họ cách ăn thì ai mà chỉ thương lắm thì chỉ 1 2 bước thôi nên các thánh đừng xin xỏ trong vô vọng nữa họ cho site rồi thì tự tìm hiểu đi

xin bạn cho mình 1 slot nha, mình cũng là sinh viên
YH: luong_bao_long

!!!

cho mình xin 1 suất đi chủ thớt, mình đang ko biết kiếm việc gì làm thêm đây! cảm ơn trước!
YM của mình: hyvong19822009

xin 1 slot ddi thot oi...........

share em với! sinh viên năm nhất! cần kiếm 2tr về tiêu tết! bác chỉ giúp với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k