• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning norival1992 Scam kiểu mới

Status
Not open for further replies.
Tiện đây nói luôn, nếu có thể lấy lại đc tiền ( vì bạn ấy có đóng bảo hiểm ) mình xin gửi lại toàn bộ số tiền ấy cho quỹ từ thiện của 4rum. :)
Mình mới mua vps của bạn iloveapple rồi, bạn ấy nói nếu có quên password thì ko mất đồng nào cả, hỗ trợ miễn phí
http://chiasecoupon.com/virmach/ssd-kvm-vps-gia-rat-re-co-windows-2012-licensed-free.html
Tặng thớt. Nói trước là phải gửi ticket để nó manual check nhé. Feedback xem cmt trong blog đó.

Thớt reinstall chưa thế :D
Mua VPS phải có Control Panel đàng hoàng để tiện xử lý. Mà dù có BH thì trong topic mua bán VPS thớt đã rất khôn. Lần sau bác nên tránh nhé

Ko có lần sau đâu bạn ơi :D

:)) mịa không cần phải reinstall vẫn có thể chaned password khi mất pass 1 cách bình thường nhé. Chẳng qua thằng norrival nó lười hoặc chính nó cũng ko nắm đc cpanel :)).. sang bên tớ sài nhé support đầy đủ 24/7 luôn

http://chiasecoupon.com/virmach/ssd-kvm-vps-gia-rat-re-co-windows-2012-licensed-free.html
Tặng thớt. Nói trước là phải gửi ticket để nó manual check nhé. Feedback xem cmt trong blog đó.

Cảm ơn, nếu có cơ hội mình sẽ pm :)

mua con vps 22$ reinstall hết 36$ , mất hết dữ lịu xó điên mới làm =)) mua con mới ko rẻ hơn àk :v

khách bên mình hỗ trợ tạo vps mới miễn phí khj khách quên pass chứ ai đời lại bảo khách mua vps khác :D ko có gì là tự động đâu :v
nói ko phải tớ Pro tớ dùng VPS của lão này tuy rằng chưa trả tiền chỉ test nhưng tính ra tớ dùng 1 tuần rồi đó tớ tắt wìfi làm gì VPS ko vào đc lão ta cũng cài lại cho tớ nói chung là VPS chính hãng có phá có gì bên kia cũng làm lại cho mình đc miễn đừng phạm Rule ng ta là ok

Vps k có cpanel thì vó này do ng bán quản lý. Ng ta thừa khả năng xoá. Remote. Đổi pass vps. Lương tâm làm ăn.

:)) mịa không cần phải reinstall vẫn có thể chaned password khi mất pass 1 cách bình thường nhé. Chẳng qua thằng norrival nó lười hoặc chính nó cũng ko nắm đc cpanel :)).. sang bên tớ sài nhé support đầy đủ 24/7 luôn
cho con VPS lifetime check fresh SSH nào bạn xấu :)

edit lại chữ ký nhé bạn, chưa đóng bảo hiểm thì không được quảng cáo bán vps đâu

Qoái nhỷ. Tự động kiểu gì thì cũng phải có cpanel quản lý, có thể del, reboot, reinstall lại chứ :D

chuẩn luôn,mất pass thì tuỳ vào từng loại, vps or delicated , đối với vps thì reimage lại còn delicated thì có thể restore nữa nhưng có lẽ nên reimage lại là có pass thôi,chứ ai đời bán 22.5$ cài 35$, bán thế qua mình làm cái event cho con dùng còn hơn:D

Tiện đây nói luôn, nếu có thể lấy lại đc tiền ( vì bạn ấy có đóng bảo hiểm ) mình xin gửi lại toàn bộ số tiền ấy cho quỹ từ thiện của 4rum. :)
Mình mới mua vps của bạn iloveapple rồi, bạn ấy nói nếu có quên password thì ko mất đồng nào cả, hỗ trợ miễn phí

Mình nghĩ bạn nên bình tỉnh để đc chủ thớt giải quyết dù gì tiền mình làm ra 1$ cũng quý , bạn cứ đợi bạn kia vào giải quyết xem thế nào dịch vụ có bảo hiểm thì uy tín củng cao bạn và thớt nên nc lại với nhau sẽ tốt hơn . Anh em 1 nhà cũng đều có cách giải quyết hết cả .
Tiền vào quỹ từ thiện của 4rum chỉ được chuyển khi bên bị cáo scam đến nay thì chưa có chứng cứ để nói ban ấy scam => tiền đó sẽ mất đi vô ích khi bạn bỏ phí như vậy .

Cameraman of MMOCharity PEACE

có mua 1 con cùi xài thử, ko đc như quảng cáo :D

vps mình cũng đổi pass, xài 1 thời gian thì bị restart và quay về pass cũ :rolleyes:

nói chung là ko xài dịch vụ này nữa :D

@Takashinmaya hi, mình nói " Nếu " mà :) Đúng là làm đc đồng nó khó, Nhưng mình chấp nhận đc :) Chủ yếu là lên đây cảnh báo các bạn đang hoặc sẽ dùng vps của bạn ấy cẩn thận password thôi

Last edited:
Rất cá tính :). Mình từng mua VPS của @norival1992 , có nhắc đến chuyện mất pass là tèo VPS, cũng có thắc mắc vì hơi vô lý. Nhưng thôi, cứ tắt Unikey đặt lại cái pass cho đúng với "điều khoản dịch vụ". Xài good hết tháng ấy chứ :p

mua 1 lần mà tởn tới già :))
lúc đầu thì không thể đăng nhập đc cứ báo sai pass mãi, xong phải cài lại hđh
khi sử dụng thì :v
vps 9,5$ mà treo hitleap không nỗi :))))))

Chắc kiếm thêm chút cháo đây mà =]]

đã xài 1 lần và ko bao giờ quay lại, tưởng đâu rẻ hơn mấy service trên WJ một tý mà chất lượng ngang ngửa.
mọi điều yêu cầu thêm đều tính thêm $ còn đắt hơn $ mua :D

ko thấy ông bán VPS vào nói câu nào dù có onl nhỉ, chắc im lặng là vàng rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro