Warning norival1992 Scam kiểu mới

Status
Not open for further replies.

PKPTU

Junior
Reactions
74
MR
0.047
Chào anh em trên diễn đàn mmo4me

Mình tối nay vừa mua 1 vps của norival1992 22.59$ . Cảm nhận ban đầu support tốt, nhận đc vps rất nhanh gọn lẹ, sau khi mình nhận đc mail báo info vps mình đã change password ngay theo yêu cầu của email.

Mình tiến hành test thử thì thấy cũng hài lòng, ok và có nhắn tin lại cho bạn ấy trên YH.
Sau đó mình test encode thử 1 video ngắn rồi để đó, 1 lúc sau đăng nhập lại thì báo password sai !!
Quái cái password của mình có gì đâu mà gõ sai đc : 123Alibobo <=== đấy gõ đi gõ lại . ( có bật , tắt Unikey )
Theo bạn ấy nói thì hệ thống của bạn ấy hoàn toàn tự động, nên sau đấy ko thể change lại password cho mình đc.
Nếu muốn thì phải thuê bên khác làm với giá 35.99$

Các Bác làm bên vps cho mình hỏi có kiểu đó ko ? kiểu như hệ thống hoàn toàn tự động .. bla bla .. đấy !!!
Nếu có mình xin chấp nhận và sẽ xin lỗi norival1992 đàng hoàng

Mình ko yêu cầu phải refund vì trên thread mua bán của bạn ấy có ghi là

ok lỗi tại mình !!

Mong các Mod ChuChung, danhmay24h, hungtai1900 cho ý kiến

Mình đi thuê vps để làm mmo cũng đã gần 5 năm ( cả mmo4me, updatesoft, WJ .. ) vụ này mới gặp lần đầu ..

Mình ko nói là mình đúng về cái password của mình, chỉ muốn anh em cẩn thận giữ password cho tốt nếu mua vps của bạn này

Văn phong lủng củng, mong anh em thông cảm

Thân chào

Last edited:
Chào anh em trên diễn đàn mmo4me

Mình tối nay vừa mua 1 vps của norival1992 22.59$ . Cảm nhận ban đầu support tốt, nhận đc vps rất nhanh gọn lẹ, sau khi mình nhận đc mail báo info vps mình đã change password ngay theo yêu cầu của email.

Mình tiến hành test thử thì thấy cũng hài lòng, ok và có nhắn tin lại cho bạn ấy trên YH.
Sau đó mình test encode thử 1 video ngắn rồi để đó, 1 lúc sau đăng nhập lại thì báo password sai !!
Quái cái password của mình có gì đâu mà gõ sai đc : 123Alibobo <=== đấy gõ đi gõ lại . ( có bật , tắt Unikey )
Theo bạn ấy nói thì hệ thống của bạn ấy hoàn toàn tự động, nên sau đấy ko thể change lại password cho mình đc.
Nếu muốn thì phải thuê bên khác làm với giá 35.99$

Các Bác làm bên vps cho mình hỏi có kiểu đó ko ? kiểu như hệ thống hoàn toàn tự động .. bla bla .. đấy !!!
Nếu có mình xin chấp nhận và sẽ xin lỗi norival1992 đàng hoàng

Mình ko yêu cầu phải refund vì trên thread mua bán của bạn ấy có ghi là

ok lỗi tại mình !!

Vậy mình có thể đặt nghi vấn bạn ấy đổi pass của mình không ?

Mình đi thuê vps để làm mmo cũng đã gần 5 năm ( cả mmo4me, updatesoft, WJ .. ) vụ này mới gặp lần đầu ..

Văn phong lủng củng, mong anh em thông cảm

Thân chào
Cũng chẳng biết ai sai đc vì có lần mình cũng đổi pass 2 lần nhưng sai cả 2 luôn @@!! thế toi 1 acc

cho là mình sai đi, ý mình muốn hỏi là về cái vụ "Hệ thống tự động" ấy .

Mình dùng vps rất nhiều, có vài lần change pass không để ý khi đang để Unikey tiếng Việt, sau khi change xong thì đăng nhập lại vps bằng cái pass vừa change thử đi thử lại các kiểu tắt mở Unikey Eng, Việt đều bị báo sai pass :D

khách bên mình hỗ trợ tạo vps mới miễn phí khj khách quên pass chứ ai đời lại bảo khách mua vps khác :D ko có gì là tự động đâu :v

Last edited:
bạn kia chả hướng dẫn là dịch vụ > chọn dịch vụ > reinstall rồi còn gì. mình vừa vào test thử thấy có nút reinstall thật. bác thớt vào nhấn thử xem sao :D:D

Thèn bán VPS nói chuyện làm như ai cũng ngu như nó, hàng trăm thèn bán cloud như vultr.google.... mất pass thì reinstall lại, mua con vps 22$, bảo reinstall lại bảo 35.95$ phí .

Thèn bán VPS nói chuyện làm như ai cũng ngu như nó, hàng trăm thèn bán cloud như vultr.google.... mất pass thì reinstall lại, mua con vps 22$, bảo reinstall lại bảo 35.95$ phí .

Ông anh nóng quá :D lót dép ngồi hóng xem thế nào đã

Qoái nhỷ. Tự động kiểu gì thì cũng phải có cpanel quản lý, có thể del, reboot, reinstall lại chứ :D

ông nói gà bà nói vịt rồi =)) hệ thống có hỗ trợ hết rồi mà. tưởng có scam thật đang định hóng

Thớt reinstall chưa thế :D
Mua VPS phải có Control Panel đàng hoàng để tiện xử lý. Mà dù có BH thì trong topic mua bán VPS thớt đã rất khôn. Lần sau bác nên tránh nhé

Tiện đây nói luôn, nếu có thể lấy lại đc tiền ( vì bạn ấy có đóng bảo hiểm ) mình xin gửi lại toàn bộ số tiền ấy cho quỹ từ thiện của 4rum. :)
Mình mới mua vps của bạn iloveapple rồi, bạn ấy nói nếu có quên password thì ko mất đồng nào cả, hỗ trợ miễn phí

Thớt qua Virmach mua VPS $7 RAM 4GB kìa nhưng loại KVM nhé.
Thằng nào bán VPS mà không Oversale thì chịu thua hết. Dù XEN hay KVM oversale xả láng. Ngày đầu xài ngon ngon, qua 1/2 thì các thánh over xong lag banh não

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week