• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nongthanhhoa scam :(

Status
Not open for further replies.

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
Lập theart này cũng chia buồn với những ai bị mình lừa :(. Mình thật sự đã cắn rứt mấy ngày hôm nay.... Nhưng cuộc đời không cho mình lựa chọn nữa rồi :(.

1 lần vào với tội lỗi có thể sẽ khó rửa sạch được lương tâm của mình. Nhưng thôi dù sao sau theart này mình cũng sẽ tạm biệt mọi người tạm biệt MMO.

Mình đang nợ số $ khổng lồ. Có lẽ vì ham mê cờ bạc :(. Mình thừa nhận mình chơi bóng hay trúng, nhưng $ chơi bóng lại ko bằng 1/10 số $ mình chơi sóc đĩa :(. Mấy chục tay chân xã hội đen lúc mình có $ thì theo mình anh này anh nọ...giờ bọn nó quay sang đá mình. Giờ mình không biết cách nào khác nên vào đây làm 1 cú sốc vậy.Con đường mình đang đi luôn là tội lỗi.....

Hôm nay có hơn chục bạn PM mình, có lúc tính tổng lên cũng gần 30 triệu, mình tính scam 1 lúc nhưng khi đó lương tâm ko cho mình làm thế, đến tối tự dưng có anh đã send trc 50trieu mà không hỏi ý mình:( mình đã định scam nhưng anh ấy kể khổ.... giải thích đủ thứ nên mình đã send lại anh ấy 40:( nhưng anh ấy cũng ko muốn mình nhắc tên ra trên đây nên mình sẽ ko nói.

1 bạn nữa :( mình đã nhờ gửi $ qua animax :(. :( mình thương bạn lắm, nhưng mình còn thương mình hơn... Cuộc đời nó chó má lắm :( tớ ko còn lựa chọn nào khác. Cậu đã đi từ 20$ lên 1k$ hi vọng cậu sẽ cố vượt qua thời kỳ này.

ranh giới giữa tốt và xấu , thiện và ác rất mong manh. Một khi mình đã dính tràm rồi thì rất khó để dứt ra. :(, Tớ thừa nhận lỗi của tớ chứ tớ không trốn tránh gì...

Từ nay về sau có lẽ tớ sẽ sống với lương tâm bị cắn rứt, mấy ngày hôm nay có hàng chục ng kêu giao dịch tớ đã rất áy náy đắn đo và cuối cùng không scam. Nhưng rồi cái gì đến cũng phải đến rồi...chục tr với số $ tớ nợ giờ chẳng thấm gì nhưng mình đường cùng quá rồi.....

Từ ngày vào MMO . mọi thông tin đều là giả từ thẻ ngân hàng , tên người, địa chỉ , sđt đây là những gd mà mình dùng trên mmo.

010369xxxx(nongthanhhoa) 0102161xxx(tranmyle) 010216xxxx(to cong hung) 010216xxxx (tran manh cuong) 010369xxxx(nguyen thuy linh)

tên forum nongthanhhoa adinhcong tonitoni nguyenmanhhung toconghung leviethung trên các diễn đàn khác đều là của mình mọi thứ đề giả. các stk của mình gd toàn là chuyển $ vào tk cá độ bóng đá quốc tế...

Các bạn đọc xong theart này sẽ cảm thấy mình thật ghê tởm đúng không? bản chất con người không phải xấu , nhưng dòng đời xô đẩy.... Thực sự mình không có sự lựa chọn nào nữa... lúc nào mình cũng nghĩ câu đói cho sạch , rách cho thơm. ... Nhưng thực sự mình ko còn lựa chọn nào khác....

Mình sẽ nhận gạch đá từ các bạn. các bạn đừng chửi mình chó mèo, xúc vật... Vì thực sự mình thấy những con vật đó chẳng có tội gì cả. Lương tâm của mình giờ như quỷ dữ rồi.

sau theart này mình sẽ ra đi vĩnh viễn khỏi mmo... Không biết đời mình sẽ đi về đâu. Lương tâm mình sẽ luôn cắn rứt... Dù mình không hứa, không hi vọng gì nhưng dù sao mình cũng sẽ cố gắng có thể không phải ngày 1 ngày 2. Nhưng hi vọng 1 ngày mình sẽ trả lại toàn bộ cho các bạn.... có thể nó sẽ chẳng rửa được 1 điều gì nhưng...đó là điều mình sẽ phải làm...

Nói nhiều nữa cũng chẳng để làm gì... :( một ngàn lần xin lỗi... 1 vạn lần xin lỗi tới toàn thể mọi người. Mình đi đây. Vĩnh biệt. Những ai mình đã lừa dối về vật chất sẽ có ngày mình cố gắng trả lại. Mong mọi người đừng vì thế mà nản chí mất niềm tin vào cuộc sống. Xin lỗi mọi người. Đời không cho mình lựa chọn.

nhiều người đã cảnh báo. những người máu cờ bạc là vậy.

---------- Post added at 12:44 AM ---------- Previous post was at 12:43 AM ----------

Lại thêm 1 master ra đi :binhsua46:

Số phận của mình sau này đây sao :) chúc lên đường vui !

lại có thêm người tiếp bước những thành công của davidken :m020:
bạn tự hại mình và hại cả những người khác rồi.

ken ba ba ver 2 ôi cuộc đời của 1 con nghiện cờ bạc :m020:
P/s: A nghĩ thêm rằng là người ta siết nợ anh thì sẽ có những người siết nợ người bị anh scam và có khi hậu quả có thể dẫn tới cái hậu quá khó lường đó :m020:
Chúc anh sống vui vẻ trên nỗi bất hạnh của người khác. Thân chào và tạm biệt 1 con ma của cờ bạc :)

:m020: biết trách ai đây khi Rùa đặt niềm tin rùi :m020: thôi ra đi trong tội lõi , cố gắng vượt woa :m020:

hay đấy, scam xong vào xin lỗi. hôm trước có topic mua bán, có nhiều người vào cảnh báo rồi. vậy mà nhiều người vẫn bị lừa. :(

Mình cũng bị lừa kiểu như thế này. mà tên kia thì bặt vô âm tín. hứa trả ư ? bao giờ thế ?

đời ko cho bạn chọn,hay tại vì bạn đã chọn cờ bạc nên nói là đời :l

Trời ạ, cái gì thế này.

mình thương bạn lắm, nhưng mình còn thương mình hơn <== :m146:

"Đời éo ai ngờ" câu này dạo này hơi bị phát triển luôn đúng trong mọi hoàn cảnh :D

cờ bạc chỉ mang lại toàn bất hạnh. cậu mang lại cho mình và làm ảnh hưởng cả người tin bạn nữa.

Haha, thái độ đi chú, may mà anh nghỉ, ko dính scam của chú

Cám ơn cái thái độ của chú, may mà mình "đừng tin ai kể cả bản thân" nên thoát nạn!

Chú khó chịu đi ;))

p/s: Bác vừa ghi thêm 1 chiến công nữa vào thành tích dân "Thanh Hoá" rồi đấy. Con sâu làm rầu nồi canh.

Attachments

19.2 KB · Views: 51
Bão cấp 12 rồi, thế này thì ai dám tin master nữa nhỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom