nongthanhhoa scam :(

Status
Not open for further replies.
Giờ biết tin ai đây. TỪ giờ tự hứa sẽ chỉ nhận $ trước hoặc trung gian bất kể master hay profess trừ những người đã đóng phí + 1 số ít người uy tín nhất diễn đàn thui

:D thôi đã làm rồi thì bạn cũng nên chấp nhận mọi hậu quả sau này đến với mình

Xin mọi người cứ chửi rủa mình đi.Từ giờ tới sáng mình sẽ đọc hết coment và từ ngày mai mình sẽ ko bjo online nữa.... Mình chán bản thân mình lắm rồi. Chỉ mong sao những người bị mình lừa cố gắng vực dậy thôi, Còn những ai chưa bị mình lừa cũng hãy gd cẩn thận. :(. Mình cũng đã bị 1 exchager scam 10tr nhưng lúc đó số $ đó với mình ko phải nhiều, với lại cũng quen biết nên mình ko report vì hôm sau hắn cũng rút $ bảo hiểm. Có một vài pro và master cũng có ý định scam, mình biết nhưng ko tiện report vì chưa có đủ bằng chứng thuyết phục......Thôi nói nhiều cũng chẳng để làm gì, đổ lỗi cho ai cũng chẳng để làm gì.... Xin lỗi quá nhẹ với mình. :( Mình thực sự ko biết nói gì nữa. :( Đây sẽ là lần cuối cùng mình viết trên forum này. Hi vọng mọi người kiếm nhiều $ và ko có scam gì nữa.... Mình chán lắm rồi. Vĩnh biệt anh em MMO. Cảm ơn các bạn.

Hix, đọc cm thấy... Cảm giác bất lực như thấy người sắp chết đuối mà ko thể cứu:( tội nghiệp :( Mãi mãi bạn sẽ ko thanh thản đc đâu, sẽ phải trả giá thôi :( Thiện tai ko phải là tại thiên mà là tại ta :(

nói cho chuản nhé cậu anh ấy chắc ko phải người thanh hoá đâu :m131:

thế à.tớ lại tưởng thanh hóa. nói thật ai thanh hóa đừng giận nhé, thật là thế.tất nhiên là có người này người nọ, nhưng 10 thằng tớ gặp thì y như rằng tớ ghét 9 đứa

Đây cũng là lời cảnh tình
cho các bạn dính vào cờ bạc

Hãy bỏ nó trước khi quá muộn

Vote dẹp box bet đi. Cạp bầm con mắt.... bet phát ra đảo.

mình cũng ham mê lô đề cờ bạc , nhưng mà cái chính là mình ko thích tiêu tiền của ng khác vào thứ đó , nên mình ko phải scam :) . Bác đi đâu thì đi , chúc may mắn :m118:

hx bữa trước lập topic mua bán hoành tráng quá, mình cũng hơi nghi ngờ rồi. Giờ còn bik tin ai đây trời

lại máu bet đây, hết ken rồi tới bác, bó tay :|

Đi ngủ, mai dậy xem tình hình ra sao, cơ bản là tại:

Giao dịch lần đầu ok thì lần sau ko dè chừng, cần thận, nhiều khi lúc đầu ex có <100k, các giao dịch lần sau, tin tưởng ex>100k, haizz,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week