Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

Vậy là cậu có lớn mà ko có khôn rồi, cậu ko xem log chat à, thôi thì để tớ nói cho mà nghe nhé
Đầu tiên cậu ý nói muốn thuê bank, và nói bank của cậu ý cho phép with và đã có email cho rút.

Chính cậu ý đã nói như thế từ đầu, tớ còn kiểm tra lại làm gì, với bản thân cậu ấy là người bán thẻ PO, nick lại từ 2012 ==> ko phải là gà.

Tiếp theo tiến hành đàm phán về giá, cậu ý ok mới tiếp bước sau. Nên nhớ lúc này tớ vẫn chưa biết acc đấy ko cho add bank

Bước tiếp theo, sau khi đã đặt cọc $20 tớ yêu cầu đưa info để reg bank, cậu ý nói là info lung tung, ko chuẩn, do vậy tớ mới nói phí tìm info chuẩn để reg bank là $10. Lúc này cậu ý đã đồng ý, tớ ko có ép. Nếu info của cậu ấy chuẩn thì ko mất $10 tiền search

Bước tiếp theo, sau khi có info chuẩn, tớ mới bắt đầu reg bank, sau khi có bank rồi mới tiến hành add. Và sự việc như các cậu thấy như bây giờ, đó là ko được

Đáng nhẽ từ đầu, cậu ý ko khẳng định PP của cậu ý cho add bank và có email cho with thì đã ko như thế

Sự việc cuối là đáng nhẽ cậu ấy nc tử tế, tớ sẽ lấy séc về cho, nhưng thay vì hợp tác thì cậu ấy chửi tớ thậm tệ. Tớ ghét quá đòi refund. Sự việc chỉ có thế, cậu ấy ko thể đòi $10 tiền tìm info vì chính cậu ấy đã lừa dối từ đầu
Xâu chuỗi sự việc thì mình thấy cậu này đang tìn cách hạ uy tín dịch vụ của tớ và với mục tiêu đê hèn đó, cậu ấy đã gọi thêm 1 số member khác vào comment rất linh tinh, cố tình đánh lận con đen, cố tình hiểu sai sự việc

Cậu đã thông chưa ?
Căn bản bạn không hiểu được 2 từ trách nhiệm nghĩa là sao cả!

• Like
Reactions: luu
Upvote 0
Căn bản bạn không hiểu được 2 từ trách nhiệm nghĩa là sao cả!

bạn có đầu óc ko ?, mình chỉ cho thuê bank, ông kia nói acc của ông ý cho add bank, mình đã giao bank, vậy là xong trách nhiệm, mình đã support với PP hộ 2 lần, mình ko hiểu mình còn trách nhiệm nào nữa nhỉ ?, acc của ông kia ko add được là do lỗi acc của ông ý chứ đâu phải lỗi của mình ?, mình tưởng cậu chơi PP nên cái tối thiểu đây cậu phải biết chứ nhỉ ?

Upvote 0
bạn có đầu óc ko ?, mình chỉ cho thuê bank, ông kia nói acc của ông ý cho add bank, mình đã giao bank, vậy là xong trách nhiệm, mình đã support với PP hộ 2 lần, mình ko hiểu mình còn trách nhiệm nào nữa nhỉ ?, acc của ông kia ko add được là do lỗi acc của ông ý chứ đâu phải lỗi của mình ?, mình tưởng cậu chơi PP nên cái tối thiểu đây cậu phải biết chứ nhỉ ?
View attachment 48250

Tôi thuê cả add bank đấy. Tôi nói tôi ko biết làm còn cậu kêu dễ ợt nên tôi giao cả cho cậu. Bây giờ cậu đừng chối nữa.. làm ăn như shit

Upvote 0
Tôi thuê cả add bank đấy. Tôi nói tôi ko biết làm còn cậu kêu dễ ợt nên tôi giao cả cho cậu. Bây giờ cậu đừng chối nữa.. làm ăn như shit

Mệt ông này ghê, đã sai còn cãi cùn. Cậu có thấy mọi người đang cười vào cậu ko ?

Cậu nên xóa cái chữ ký của cậu đi, bán thẻ PO mà ko biết add bank thì support cho khách hàng ntn ?

Lại còn bán đắt , tận 1 triệu mấy, kinh

Upvote 0
Mệt ông này ghê, đã sai còn cãi cùn. Cậu có thấy mọi người đang cười vào cậu ko ?

Cậu nên xóa cái chữ ký của cậu đi, bán thẻ PO mà ko biết add bank thì support cho khách hàng ntn ?

Lại còn bán đắt , tận 1 triệu mấy, kinh
cậu lạ thật đó là quyền của họ đã bán chưa chắc đã biết dùng :D sup ko đc thì nhờ, giờ lo vụ kia cho xong đi nhắm vào cái chữ ký ông ta làm gì, nói thật nhìu cái mình bít tạo bít đồ mà ko bít dùng đây có LQ gì đâu @@

Upvote 0
giờ 2 ông up full log chat lên đi toàn úp khúc có khúc ko ko vậy up từ đầu đến cuối lên xem nào, rồi mấy ông nói ra lý do ông thread thì nói ra lý do ko làm đc và tại sao lại làm khách mất 10$ còn ông kia thì nói lý do bức xúc sau đó để a-e phán, chứ top này mod chả giải quyết cãi mãi cũng chả ra sao

Upvote 0
cậu lạ thật đó là quyền của họ đã bán chưa chắc đã biết dùng :D sup ko đc thì nhờ, giờ lo vụ kia cho xong đi nhắm vào cái chữ ký ông ta làm gì, nói thật nhìu cái mình bít tạo bít đồ mà ko bít dùng đây có LQ gì đâu @@

Ơ, mình support cực nhiệt tềnh rồi, bank bàn giao rồi, tiền cũng trả rồi, vậy mình còn phải đưa cái gì nhỉ :(

Upvote 0
Ơ, mình support cực nhiệt tềnh rồi, bank bàn giao rồi, tiền cũng trả rồi, vậy mình còn phải đưa cái gì nhỉ :(
cái ông ta nói là 10$ info kìa ko lấy đc tiền lại mất 10$ @@ cái này cậu trả chưa ? nếu chưa thì cậu phải nói rỏ lý do vì trong khi thỏa thuận 2 cậu ko nói gì đến vấn đề 10$ này thì phải . ông ta bức xúc cái đấy chứ có phải mấy cái kia đâu

Upvote 0
giờ 2 ông up full log chat lên đi toàn úp khúc có khúc ko ko vậy up từ đầu đến cuối lên xem nào, rồi mấy ông nói ra lý do ông thread thì nói ra lý do ko làm đc và tại sao lại làm khách mất 10$ còn ông kia thì nói lý do bức xúc sau đó để a-e phán, chứ top này mod chả giải quyết cãi mãi cũng chả ra sao

Mình nói rồi, bạn kia chơi chiêu nhằm hạ uy tín dịch vụ của mình, rất may mình đã phòng bị từ trước và phản đòn. Cay cú vì ko làm được gì, bạn ý đã gọi đồng bọn nhảy vào đả kích, nhằm moi móc thông tin xem mình có lộ cái gì ko ?

Nhưng rất tiếc, có 1 khách hàng lâu năm của mình, do quá bức xúc đã nhảy vào comment và chụp ảnh cái bank mình reg hộ, thế là lộ mất thông tin bank mình cần dấu, sau khi biết được bank đó, cậu ấy và đồng bọn đã ko comment nữa mà tập trung reg bank đó xem có được như mình ko ?. Nhưng rất tiếc trời ko giúp kẻ ác, cậu ấy liền comment tiếp nhằm khai thác tiếp thông tin.

Bạn để ý , tất cả = chứng và những lập luận sắc bén đều nằm từ phía mình, cậu kia ko đưa ra được = chứng gì cả.

Tóm lại:

Ông ấy đòi thuê bank, nói acc cho add bank. Mình tiến hành reg bank và bàn giao, done

Còn việc acc ko cho add hay như nào là lỗi của bên ông ý, mình có lỗi gì nhể ?

Upvote 0
cái ông ta nói là 10$ info kìa ko lấy đc tiền lại mất 10$ @@ cái này cậu trả chưa ? nếu chưa thì cậu phải nói rỏ lý do vì trong khi thỏa thuận 2 cậu ko nói gì đến vấn đề 10$ này thì phải . ông ta bức xúc cái đấy chứ có phải mấy cái kia đâu

Cậu hâm quá, cái $10 đấy là tiền phí để tìn info reg bank, ông aya ok trước khi làm rồi, đòi gì ?

Upvote 0
Mình nói rồi, bạn kia chơi chiêu nhằm hạ uy tín dịch vụ của mình, rất may mình đã phòng bị từ trước và phản đòn. Cay cú vì ko làm được gì, bạn ý đã gọi đồng bọn nhảy vào đả kích, nhằm moi móc thông tin xem mình có lộ cái gì ko ?

Nhưng rất tiếc, có 1 khách hàng lâu năm của mình, do quá bức xúc đã nhảy vào comment và chụp ảnh cái bank mình reg hộ, thế là lộ mất thông tin bank mình cần dấu, sau khi biết được bank đó, cậu ấy và đồng bọn đã ko comment nữa mà tập trung reg bank đó xem có được như mình ko ?. Nhưng rất tiếc trời ko giúp kẻ ác, cậu ấy liền comment tiếp nhằm khai thác tiếp thông tin.

Bạn để ý , tất cả = chứng và những lập luận sắc bén đều nằm từ phía mình, cậu kia ko đưa ra được = chứng gì cả.

Tóm lại:

Ông ấy đòi thuê bank, nói acc cho add bank. Mình tiến hành reg bank và bàn giao, done

tớ chả bít lập luận sắt bén gì đứng phía người dùng tớ nói thật cậu làm ăn chả có 1 tí gì là trách nhiệm và chuyên nghiệp nội cái khâu ko thỏa thuận rỏ ràng ko nói với khách rỏ ràng từ đầu là chả đc rồi... Thôi đi ra đây war tiếp đi

Upvote 0
Cậu hâm quá, cái $10 đấy là tiền phí để tìn info reg bank, ông aya ok trước khi làm rồi, đòi gì ?
tui hâm bạn xem lại ai hâm, ông ta Ok nhưng tưởng rằng sẽ rút đc tiền bạn có hiểu ko ? đến giờ bạn vẫn ko chịu cái lỗi này là bạn sai, khi ko nói rỏ cho khách bít nếu ko rút đc tiền thì 10$ đó mất, DV kiểu như bạn haizz chả còn lời nào để nói
... Close cmn đi cái top này chả giải quyết đc gì :)

Upvote 0

Tóm lại:

nói chuyện như thằng trẻ con cãi cùn mà cứ kêu lập luận sắc bén :D đồng bọn cơ đấy :rolleyes:

• Like
Upvote 0
từ đầu đã nói rồi vụ này chả bít ai đúng ai sai vì có 2 người họ hiểu thôi, nhưng chỉ nói đến cái sai đầu tiền là của lão thread này làm DV ko chịu nói rỏ cho khách hàng bít nếu có ko rút đc tiền thì tiền mua info ấy cũng mất luôn, phải chi rỏ ràng từ lúc đầu thì 1 khách hàng họ chịu 2 ko thì nghĩ đở phải giờ như thế này ko ?
Đã nói như thế rồi mà tên thread vẫn chả nhận mình sai cái đấy cứ cho ta đây luôn là đúng vãi, vừa chửi bọn nhà mạng VNMB xong giờ vào đây gặp 1 cái DV cũng có hơi hướng như thế .

Upvote 0
Cười phát 1 : Có cái tờ gửi tiền 5tr3 mà nó khoe từ page này qua page nọ đến page kia vẫn quote lại tiếp trong khi éo liên quan gì, chắc TO lắm =))
Cười phát 2 : Ngta có cái thẻ PO reg đc đem bán mà nó lại bảo ngta ÂM MƯU cạnh tranh với nó =))
Thôi éo còn gì để nói =)))))))))))))))))))))))))))))

• Like
Upvote 0
tui hâm bạn xem lại ai hâm, ông ta Ok nhưng tưởng rằng sẽ rút đc tiền bạn có hiểu ko ? đến giờ bạn vẫn ko chịu cái lỗi này là bạn sai, khi ko nói rỏ cho khách bít nếu ko rút đc tiền thì 10$ đó mất, DV kiểu như bạn haizz chả còn lời nào để nói
... Close cmn đi cái top này chả giải quyết đc gì :)

Bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu. Ông kia nói acc cho add bank thì tớ mới làm. Cái $10 là thỏa thuận ngoài, ko nằm trong mục cho thuê bank, lỗi mặc dù của cậu ấy đó là do acc ko cho add chứ ko phải do bank, mình đã tiến hành refund.

Trách nhiệm như thế, giờ đòi gì nữa, ăn vạ à

Upvote 0
Cười phát 1 : Có cái tờ gửi tiền 5tr3 mà nó khoe từ page này qua page nọ đến page kia vẫn quote lại tiếp trong khi éo liên quan gì, chắc TO lắm =))
Cười phát 2 : Ngta có cái thẻ PO reg đc đem bán mà nó lại bảo ngta ÂM MƯU cạnh tranh với nó =))
Thôi éo còn gì để nói =)))))))))))))))))))))))))))))

Sặc mùi Gato, cưng có cần anh khoe tiếp cho tức ko ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week