Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

Mình người mới mình chả biết dịch vụ cậu ấy trước đây tốt thế nào nhé, còn cậu show cái hình đó cho mình chi vậy, mình hỏi thớt vụ cái bank thớt thu 10 usd của cậu kia với lý do kiếm full info trùng tên với pp cậu ấy để reg, vậy reg xong thì show cái hình profile có tên của chủ bank xem trùng tên với chủ pp ko thôi.
p/s: nếu cậu show đúng cái bank well fargo này ra thì xin lỗi ko cần trùng tên mới rút về dc nhé, mang cái lý do trùng tên ra để thu 10 usd của khách hả, ăn giày ăn cả bít tất ăn cả đất xung quanh đi nhé

Upvote 0
Mình người mới mình chả biết dịch vụ cậu ấy trước đây tốt thế nào nhé, còn cậu show cái hình đó cho mình chi vậy, mình hỏi thớt vụ cái bank thớt thu 10 usd của cậu kia với lý do kiếm full info trùng tên với pp cậu ấy để reg, vậy reg xong thì show cái hình profile có tên của chủ bank xem trùng tên với chủ pp ko thôi.
p/s: nếu cậu show đúng cái bank well fargo này ra thì xin lỗi ko cần trùng tên mới rút về dc nhé, mang cái lý do trùng tên ra để thu 10 usd của khách hả, ăn giày ăn cả bít tất ăn cả đất xung quanh đi nhé

Khỉ ơi, khỉ nghe mình nói nhé

Mình đã giao rồi, ông kia xác nhận là đã xoá, giờ đòi lại làm sao được, muốn thì trả tiền đây , mình send lại :)

Có ko giữ, mất đừng tìm

Upvote 0

Mình đã giao rồi, ông kia xác nhận là đã xoá, giờ đòi lại làm sao được, muốn thì trả tiền đây , mình send lại :)

Có ko giữ, mất đừng tìm

Tôi Nghi ngờ đó là info giả. cậu có bằng chứng nào chứng minh cậu dùng info tôi để reg bank ko show lên đây

Upvote 0
Với ai thì không biết nhưng với thớt thì mình biết khả năng của thớt, thớt chẳng phải là người đi chém làm gì, những ai từng làm việc với thớt thì cũng sẽ biết về dịch vụ của thớt, Nhanh nhẹn, an toàn, tiện dụng, tiền nong sòng phẳng đó là lý do mình làm với thớt đã mấy năm nay.
Thớt chẳng vì mấy đồng bạc lẻ mà làm ảnh hưởng tới dịch vụ của mình. Thớt đã giao bank cho cậu @newk45 là hết trách nhiệm rồi, còn newk45 làm được hay không được đâu phải lỗi của thớt nhỉ.

Bạn đọc log chat đi.. đâu phải liên quan đến mỗi bank đâu.

Upvote 0
Cậu hiểu biết thế thì mở dịch vụ làm đi cậu, cậu vào đây làm gì mà cứ đòi thớt show. Muốn biết để ăn cả bít tất ăn cả đất xung quanh nữa hả. Thấy từ đầu vào dòm ngó xem người ta đi ỉa có chùi đít không hả :rolleyes:

Upvote 0

Có ko giữ, mất đừng tìm
vãi, cậu ra ngoài đời bán hàng cho khách, khách kêu lỡ làm mất, cung cấp lại cho khách, ăn nói kiểu vậy nó tát cho tòe mỏ, mình nói rất lịch sự với cậu, cậu đừng khỉ này khỉ nọ...cậu đồng loại với.mình đấy

Upvote 0
Cậu hiểu biết thế thì mở dịch vụ làm đi cậu, cậu vào đây làm gì mà cứ đòi thớt show. Muốn biết để ăn cả bít tất ăn cả đất xung quanh nữa hả. Thấy từ đầu vào dòm ngó xem người ta đi ỉa có chùi đít không hả :rolleyes:
vậy mới gọi là diễn đàn đó cậu, cậu tham gia cộng đồng để người ta góp ý các thứ, cậu thích chơi 1 mình thì về nhà tự chơi nhé, còn cậu kêu mình vậy thì cậu vào đây làm gì vậy

Upvote 0

Cái nick này nghi ngờ là đi mượn này.... chả thấy có cái gì tự nhiên bắt đầu rảnh vào đây cmt :))

Upvote 0
vãi, cậu ra ngoài đời bán hàng cho khách, khách kêu lỡ làm mất, cung cấp lại cho khách, ăn nói kiểu vậy nó tát cho tòe mỏ, mình nói rất lịch sự với cậu, cậu đừng khỉ này khỉ nọ...cậu đồng loại với.mình đấy

Ối, đầu óc thế này thì còn phải tiến hóa nữa

Ông ra ngoài cửa hàng, ông mua đồ, xong ông đòi lấy lại tiền, chủ hàng đã trả xèng và ông đã trả đồ, về sau ông quay lại, đòi lấy lại đồ, ông đi ăn cướp àh. Ông muốn lấy đồ thì ông phải trả tiền mới được sở hữu chứ.

Khỉ hoàn cốt khỉ

Upvote 0
Cái nick này nghi ngờ là đi mượn này.... chả thấy có cái gì tự nhiên bắt đầu rảnh vào đây cmt :))

Ối, vãi cả ra, người ta là khách hàng của tớ, người ta bức xúc vì cái chuyện ngu ngốc của cậu, người ta vào nói ý kiến thì bảo là mượn nick, ngu như gì. Mình đã trách ông kia là để lộ cả thông tin bank bên mình đang làm với khách hàng, mình chỉ sợ mấy hôm nữa thay vì bán thẻ PO bạn lại bán bank acc kia thì bỏ mợ rồi :(

Lộ bố nó rầu, bùn qué

Upvote 0
Ối, vãi cả ra, người ta là khách hàng của tớ, người ta bức xúc vì cái chuyện ngu ngốc của cậu, người ta vào nói ý kiến thì bảo là mượn nick, ngu như gì. Mình đã trách ông kia là để lộ cả thông tin bank bên mình đang làm với khách hàng, mình chỉ sợ mấy hôm nữa thay vì bán thẻ PO bạn lại bán bank acc kia thì bỏ mợ rồi :(

Lộ bố nó rầu, bùn qué

Mới có 1 ng ủng hộ cậu thôi mà cậu đã như thế... Cả 1 dàn ng kia ủng hộ tớ... tớ còn chưa từng làm ăn hay quen biết gì thỳ cậu bảo họ vớ vẩn, rồi là nick Fake mỗi nhà bạn pro :))

Upvote 0

Lộ bố nó rầu, bùn qué

Show hộ cái lịch sử mua info ra cái xem nào... chứng minh là trong sạch đê

Upvote 0
Tự nhiên từ đâu show cái này lên thỳ ý nghĩa gì???
vậy mới gọi là diễn đàn đó cậu, cậu tham gia cộng đồng để người ta góp ý các thứ, cậu thích chơi 1 mình thì về nhà tự chơi nhé, còn cậu kêu mình vậy thì cậu vào đây làm gì vậy
Có mấy ai mà tốt đẹp góp ý cho nhau không, hay là vào tranh giành dẫm đạp lên nhau mà sống. Cái thói xấu của một số người VN là tính đố kỵ ghen ghét, thấy người ta làm được mình không làm được là vào phá hoại. Xã hội phân công công việc rồi nhé, mỗi người làm 1 việc, hãy làm tốt công việc của mình đi.
Tất nhiên tôi chơi 1 mình rồi, thấy bất bình thì vào comment chơi chả có mục đích kiếm trác gì ở đây cả

Upvote 0
Có mấy ai mà tốt đẹp góp ý cho nhau không, hay là vào tranh giành dẫm đạp lên nhau mà sống. Cái thói xấu của một số người VN là tính đố kỵ ghen ghét, thấy người ta làm được mình không làm được là vào phá hoại. Xã hội phân công công việc rồi nhé, mỗi người làm 1 việc, hãy làm tốt công việc của mình đi.
Tất nhiên tôi chơi 1 mình rồi, thấy bất bình thì vào comment chơi chả có mục đích kiếm trác gì ở đây cả

cậu đọc lại nhé. mình thấy 2 người cãi nhau, mình chỉ đưa ra phương án show info bank ra, mà có vẻ cậu thớt trúng chỗ nhột nên quay ra nói này nọ, đó ko gọi là góp ý thì là gì vậy

Upvote 0
Ối, đầu óc thế này thì còn phải tiến hóa nữa

Ông ra ngoài cửa hàng, ông mua đồ, xong ông đòi lấy lại tiền, chủ hàng đã trả xèng và ông đã trả đồ, về sau ông quay lại, đòi lấy lại đồ, ông đi ăn cướp àh. Ông muốn lấy đồ thì ông phải trả tiền mới được sở hữu chứ.

Khỉ hoàn cốt khỉ

Cậu ko phân biệt được hàng hóa kiểu phi vật thể với hàng hóa vật thể hả, chắc tớ là khỉ thì thế giới này toàn khỉ hết, có cậu là loài khác vào đây thôi, ăn nói thì vô văn hóa mà còn cãi cố

Upvote 0
Cậu ko phân biệt được hàng hóa kiểu phi vật thể với hàng hóa vật thể hả, chắc tớ là khỉ thì thế giới này toàn khỉ hết, có cậu là loài khác vào đây thôi, ăn nói thì vô văn hóa mà còn cãi cố

Ối, mình đã đưa rồi đấy thôi, ai bảo bạn kia xóa. Hợp đồng giữa mình và bạn kia đã hết hiệu lực kể từ khi mình refund rồi :p

Upvote 0
Mới có 1 ng ủng hộ cậu thôi mà cậu đã như thế... Cả 1 dàn ng kia ủng hộ tớ... tớ còn chưa từng làm ăn hay quen biết gì thỳ cậu bảo họ vớ vẩn, rồi là nick Fake mỗi nhà bạn pro :))

Ông lượn đê ông ơi, ông nói acc PP của ông cho add bank, ông thuê bank, tôi đã giao rồi, việc acc của ông ko add được thì đó là lỗi của ông, đâu phải do bank, tôi để ý thì ông từng cố add bank BOA cũng ko có được, ba hoa chích chòe vừa thôi, tôi đã làm hết trách nhiệm của mình rồi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week