Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Upvote 0

cậu ấy nói kêu with vs cậu ấy dễ ợt mình mới đưa tiền cậu ấy kêu thiếu tính thêm phí 10$ hỗ trợ
giờ k làm đc ôm con bỏ chợ vẫn còn đói tính phí mình 10$ mới sợ
Cậu ấy kêu xèng về rồi trừ... xèng ko về thỳ trừ cái gì?
https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.229978/page-4
https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/#post-4363105

Upvote 0
Xem trong log chat thì thấy, mình đã nói từ đầu $10 là tiền phí để tìm info do acc của cậu ko có đầy đủ ok ?

Còn tiền cậu đặt cọc đã được hoàn trả, cậu lấy cái tư cách gì để nói chuyện với mình

Còn cậu mở dịch vụ bán thẻ PO, chắc tính kiếm chuyện với mình àh :-?

Upvote 0
Xem trong log chat thì thấy, mình đã nói từ đầu $10 là tiền phí để tìm info do acc của cậu ko có đầy đủ ok ?

Còn tiền cậu đặt cọc đã được hoàn trả, cậu lấy cái tư cách gì để nói chuyện với mình

Còn cậu mở dịch vụ bán thẻ PO, chắc tính kiếm chuyện với mình àh :-?
đặt cọc 400k cơ mà sao hoàn trả 200k
chính cậu nói tiền về thỳ trừ thêm phí 10$ info.. thế tiền ko về sao cậu vẫn trừ ????

Upvote 0
đặt cọc 400k cơ mà sao hoàn trả 200k
chính cậu nói tiền về thỳ trừ thêm phí 10$ info.. thế tiền ko về sao cậu vẫn trừ ????

Ơh

Cậu có bị dở người ko

Cậu đặt cọc 400k

Tiền search info là $10 = 200k

400k - 200k = 200k

Right ?

Upvote 0
Ơh

Cậu có bị dở người ko

Cậu đặt cọc 400k

Tiền search info là $10 = 200k

400k - 200k = 200k

Right ?

cậu ko hiểu những từ cậu nói ra à??? xèng về rồi trừ... cơ mà xèng có về đâu ???? sao vẫn trừ >???????

Upvote 0
cậu ko hiểu những từ cậu nói ra à??? xèng về rồi trừ... cơ mà xèng có về đâu ???? sao vẫn trừ >???????

Cậu bị dở người àh

Thứ 1 theo như log chat

Tiền $10 là tiền phí để tìm info

Thứ 2

Trừ $10 nghĩa là nếu như theo đúng như lịch, tiền mà về thì tớ sẽ hoàn trả tiền của cậu + 400k tiền đặt cọc - 200k tiền phí tìm info là ra số tiền của cậu ấy

Nghĩa là cậu phải mất 200k tức $10 :)

Upvote 0
Do 2 người không rõ ràng với nhau từ trước đây mà.

Bác newk45 tự nhiên tiền không về lại mất oan 10$ nữa, nhọ quá.

Upvote 0
nói thật bạn thread cũng quá VL tiền ko về ng ta còn mất 10$ ai lại ko tức :)

Upvote 0
Cậu bị dở người àh

Thứ 1 theo như log chat

Tiền $10 là tiền phí để tìm info

Thứ 2

Trừ $10 nghĩa là nếu như theo đúng như lịch, tiền mà về thì tớ sẽ hoàn trả tiền của cậu + 400k tiền đặt cọc - 200k tiền phí tìm info là ra số tiền của cậu ấy

Nghĩa là cậu phải mất 200k tức $10 :)
cậu ta phản ứng với cậu là đúng, cậu ta nhờ dv cậu rút $ nhưng cậu ko làm đc mà cậu ta lại phải mất 10$ cậu ta phản ứng ko hề sai 1 chút nào cả, đã rút tiền ko đc lại còn mất tiền mà chả phải lỗi của cậu ta nữa

Upvote 0
Ý của thớt ở đây nếu hiểu đúng là: để khỏi phải mất công thì tiền về thớt mới trừ chứ ko trừ trước hoặc bạn thuê send thêm tiền trước (400k + 200k~10$) cho riêng cái việc tìm info.
Nhưng xui thay việc ko thành nên thớt refund & trừ vào tiền cọc cũng đúng vì đã okay trước đó rồi.

- Tiếp theo là bạn @newk45 chắc có suy nghĩ hơi nản vì ko rút được tiền mà tốn 10$ nên quay qua đòi tiền lại.

Ở đây nếu làm ăn mau lẹ thì thớt thông cảm lấy 100k ~ 5$ cũng được, tạo thêm uy tín. Và cái bạn kia cũng nên hiểu là thỏa thuận trước rồi nên việc mất $ là bình thường, chứ căn cứ hoài theo cái câu sau là " xèng về rồi trừ" là ko được. Vì câu trước đó thỏa thuận 10$ đã okay rồi.

Vậy đi cho mau lẹ... 5$ phí là xong...có nhiêu đó lằn nhằn cũng ko hay.

Upvote 0
Ý của thớt ở đây nếu hiểu đúng là: để khỏi phải mất công thì tiền về thớt mới trừ chứ ko trừ trước hoặc bạn thuê send thêm tiền trước (400k + 200k~10$) cho riêng cái việc tìm info.
Nhưng xui thay việc ko thành nên thớt refund & trừ vào tiền cọc cũng đúng vì đã okay trước đó rồi.

- Tiếp theo là bạn @newk45 chắc có suy nghĩ hơi nản vì ko rút được tiền mà tốn 10$ nên quay qua đòi tiền lại.

Ở đây nếu làm ăn mau lẹ thì thớt thông cảm lấy 100k ~ 5$ cũng được, tạo thêm uy tín. Và cái bạn kia cũng nên hiểu là thỏa thuận trước rồi nên việc mất $ là bình thường, chứ căn cứ hoài theo cái câu sau là " xèng về rồi trừ" là ko được. Vì câu trước đó thỏa thuận 10$ đã okay rồi.

Nhưng tiền của người ta thì nhận rồi, cũng nói là làm được, sau lại bảo thiếu info phải tốn tiền search nhưng rốt cuộc lại thành không được.
Bạn ấy làm dịch vụ thì đúng ra khi nhận info của người ta thì nên xét qua trước coi có làm được không đã rồi hãy nhận chứ?!
Mình thì không nói gì chỗ trừ $10 phí hỗ trợ đó vì đó coi như là được đi, nhưng cái khoản nhận xong lại bảo không được vì thiếu info như vậy là không tốt chút nào, những cái đó nên được xét đến từ đầu, như vậy sẽ đỡ mất thời gian của 2 bên hơn.

Upvote 0
Chính xác rồi ấy... có lẽ do thớt chưa từng bị trường hợp này nên làm thiếu kinh nghiệm & ko rõ ràng hơn từ đầu.

Nhưng tiền của người ta thì nhận rồi, cũng nói là làm được, sau lại bảo thiếu info phải tốn tiền search nhưng rốt cuộc lại thành không được.
Bạn ấy làm dịch vụ thì đúng ra khi nhận info của người ta thì nên xét qua trước coi có làm được không đã rồi hãy nhận chứ?!
Mình thì không nói gì chỗ trừ $10 phí hỗ trợ đó vì đó coi như là được đi, nhưng cái khoản nhận xong lại bảo không được vì thiếu info như vậy là không tốt chút nào, những cái đó nên được xét đến từ đầu, như vậy sẽ đỡ mất thời gian của 2 bên hơn.

Upvote 0
tớ đã nói là tớ lì xì vì nó làm ăn ra gì nó chửi tớ là chó lại còn thích show poof rồi dọa report tớ mới hãi :))

Upvote 0

Khổ nỗi là mình hỏi nó làm đc ko mình mới giao.. nó kêu dễ ợt, cứ send tiền qua... ko phải tớ tiếc 200k mà phá nó. tại nó làm việc thiếu trách nhiệm... lại còn tỏ ra nguy hiểm

Upvote 0
thớt nó cũng pro lắm support pp nó trả lời tự động mà cũng éo biết
bank add vào verify từ ngày đầu reg acc thỳ kêu add vào k đc mới qua bên đó
paypal limit đòi tracking thỳ để gỡ.. nó đã cho with rồi thỳ cần gì phải gỡ nữa
Làm *** đc thỳ lại bảo là do mình ko nói rõ đây là nguồn ebay ( thớt làm dịch vụ mà *** biết đường mà hỏi )
Làm ko xong cũng đòi tiền... chửi khách là chó thế ra thớt ăn tiền của chó à?

Upvote 0

nó làm ăn ko ra gì tớ ko thích rồi lại còn đi la làng report tớ, đã thế chửi tớ là chó má, lại còn thích khoe poof ( nó khoe cũng khôn,,, nó mà khoe ra hết cái thỏa thuận lúc mà trước và sau khi send tiền nó tắt nắng ngay ) tớ ko thể nào soi đc cái log chát trên đt

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week