• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận cung cấp bank USA không giới hạn cho anh em MMO

Status
Not open for further replies.
nói chuyện kêu đưa acc add hộ bank... chém gió kêu dễ ợt... kêu cứ chuyển tiền qua đi rồi giúp.... cuối cùng ôm con bỏ chợ... vãi cả thớt... vẫn còn lấy phí seach info 200k mới oẳng :))

Lần sau xem xét kĩ rồi hãy nói là dễ ợt và nhận nha.. Lần này tao xí hủi cho 200k đó... ko xem lại đc logchat... năm mới xí cho 200k...

Các bác nói gương em... nó bắt đặt cọc... em kêu k biết làm nhờ nó làm giúp nó kêu dễ ợt cứ send tiền qua... giờ nó ôm con bỏ chợ cmnr..... ca này khó đẻ :))

nói chuyện kêu đưa acc add hộ bank... chém gió kêu dễ ợt... kêu cứ chuyển tiền qua đi rồi giúp.... cuối cùng ôm con bỏ chợ... vãi cả thớt... vẫn còn lấy phí seach info 200k mới oẳng :))

Đừng nói lung tung nhé,kểo admin khóa nick cậu :p
Các bác nói gương em... nó bắt đặt cọc... em kêu k biết làm nhờ nó làm giúp nó kêu dễ ợt cứ send tiền qua... giờ nó ôm con bỏ chợ cmnr..... ca này khó đẻ :))

Tiếp này, mình đã refund đầy đủ rồi nhé :), rất tiếc là acc của cậu đòi show tracking number mà bạn đã ship

thớt khôn như người... chụp đầy đủ cái đoạn nói chuyện trước và sau khi giao tiền ấy... cái đoạn thớt chém gió kêu dễ ợt đấy.... chụp thế này thỳ thành ra ta là thằng chém gió rồi....

thớt khôn như người... chụp đầy đủ cái đoạn nói chuyện trước và sau khi giao tiền ấy... cái đoạn thớt chém gió kêu dễ ợt đấy.... chụp thế này thỳ thành ra ta là thằng chém gió rồi....

Vãi cả lồng :p, mình chém gió lúc nào

Mình đã nhận tiền từ bạn, mình cũng đã refund đầy đủ, bạn còn muốn gì ? hả ?

acc PP của bạn ý bị limit, thằng PP nó đòi show đầy đủ :p
Thường có mail with thì cứ with chứ sao, nó đòi show để gỡ limit chứ liên quan gì đến cho with, đã cho with rồi thì add bank vào và with thôi mà nhẻ???

mình rút thì cần gì DOB với SSN nhỉ, mà dù cậu có lấy DOB và SSN thì cũng ko phải của tên chủ pp, info fake thôi, cũng ko cần lấy 10 usd vậy

Thường có mail with thì cứ with chứ sao, nó đòi show để gỡ limit chứ liên quan gì đến cho with, đã cho with rồi thì add bank vào và with thôi mà nhẻ???

Thế mới nói, acc đấy sau khi login vào thì thấy bạn ý đã từng có add BOA mà ko được, tớ cũng add ko được, email 2 lần cho PP nhờ giải quyết mà nó trả lời chung chung, tớ mới nói bạn ý liên lạc với PP đi, vì đây là acc của bạn ý, tớ đã giúp hết sức rồi, nhưng bạn ấy ko làm được, cực chẳng đã tớ đã refund cho cậu ý rồi, thế mà vẫn cứ lèm bèm. Vãi ra

mình rút thì cần gì DOB với SSN nhỉ, mà dù cậu có lấy DOB và SSN thì cũng ko phải của tên chủ pp, info fake thôi, cũng ko cần lấy 10 usd vậy

Bank của tớ khi reg phải đúng name với acc PP chính chủ mới rút được :D. Giá $10 là mình đã thỏa thuận từ đầu, cậu ý đồng ý mới làm, cậu vui lòng xem lại log chat. Thanx

Trong ảnh nếu cậu để ý, lúc đầu cậu ấy nói acc có email cho with và cho add bank bình thường, việc tớ refund cho cậu ý là đã quá fair, đáng nhẽ ko bao giờ có chuyện refund. Mà thôi bỏ qua :p, vì từ lúc làm đến giờ, thấy mỗi cậu ý như thế, còn lại ko có anh em nào than vãn hết. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week

Most discussed of week