• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận cung cấp bank USA không giới hạn cho anh em MMO

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ support thôi, khách hàng chủ yếu là PP bị limited , chứ acc bình thường họ ko cần dịch vụ của mình. Theo mình bít, acc bị limited mà có mail rút xèng là tiền sạch, vì sạch nó mới cho add bank để rút. Nên câu hỏi của bạn đã có câu trả lời rồi
limit thì limit, nhưng cẩn thận acc ko chính chủ, bị chủ acc kiện, cũng dính 1 con acc hack, PP nó gọi điện, may mà chưa kịp rút nên hủy luôn.
Nếu xui dính scandal nặng thì bac pm chữ ký nhé nếu có mì gói.

limit thì limit, nhưng cẩn thận acc ko chính chủ, bị chủ acc kiện, cũng dính 1 con acc hack, PP nó gọi điện, may mà chưa kịp rút nên hủy luôn.
ghê vậy ?

Mì gói là gì bác

Bác chủ thớt ko biết hay giả bộ ko biết vậy, pp hack ko bị limit thì mới cần đến dịch vụ của bác chứ có phải chỉ limit mới cần đâu, mình ví dụ thế này nhé, pp hack chuyển tiền qua 1 pp trung gian add bank của bác, rồi dùng pp trung gian with tiền, pp sẽ processing 24h, sau 24h ko phản hồi gì cả và clear luôn, nó sẽ thể hiện status là complete, mặc dù 2 ngày sau tiền mới về bank, nhưng chắc chắn tiền sẽ về bank của bác, dù bên kia có dístupe hay đại loại gì đó, vậy là bác tiếp tay rồi, và mọi chuyện sau này tuỳ thuộc cái info bank của bác, thật hay giả, người thân hay ko thân, bị dính rồi từ từ sẽ biết

Bác chủ thớt ko biết hay giả bộ ko biết vậy, pp hack ko bị limit thì mới cần đến dịch vụ của bác chứ có phải chỉ limit mới cần đâu, mình ví dụ thế này nhé, pp hack chuyển tiền qua 1 pp trung gian add bank của bác, rồi dùng pp trung gian with tiền, pp sẽ processing 24h, sau 24h ko phản hồi gì cả và clear luôn, nó sẽ thể hiện status là complete, mặc dù 2 ngày sau tiền mới về bank, nhưng chắc chắn tiền sẽ về bank của bác, dù bên kia có dístupe hay đại loại gì đó, vậy là bác tiếp tay rồi, và mọi chuyện sau này tuỳ thuộc cái info bank của bác, thật hay giả, người thân hay ko thân, bị dính rồi từ từ sẽ biết

mình thấy toàn anh em bị limit thuê, chưa thấy acc còn sống nhăn răng thuê bên mình

GIờ add bank nó bắt call xác nhận thím ạ. có cách nào pass nó ko thím

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week