nhoc.it_0nljn3 . giả dạng nhoc.it_0nljn3

marabunta92

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
E vừa bị nhoc.it_0nljn3 . giả mạo scam 11$ paypal :binhsua46:

Tóm tắt:
E cần ex 11$ paypal từ offer rate 18.5 nên ké hộ topic bác kia. Sáng nay thằng nhoc.it_0nljn3 . pm e, hỏi e cần ex à? Rồi quăng e cái link:
Code:
[URL]http://mmo4me.com/showthread.php?116886-can-mua-250PZ&highlight=nhoc.it_0nljn3[/URL]
E vào xem thấy đã đóng bảo hiểm, nick yh giống (không để ý dấu chấm), quả avatar cũng giống nên cũng yên tâm, teamview cho hắn xem nguồn pp, rồi thực hiện giao dịch. Vừa giao dịch xong nó bắn đi luôn! :binhsua53: Ôi đệt, giờ không biết làm sao refund lại được, item dipute thì nó hiện thông báo: We're sorry, but this transaction cannot be disputed because it is not a purchase of goods or services. Please contact the recipient directly.

E vừa gởi mail cho paypal xong.hic

Log chat e với nó đây:

scam 1.pngscam 2.pngscam 3.pngscam 4.pngscam 5.png

Email của nó:
Sent to:nguyen trong (The recipient of this payment is Non-U.S. - Verified)
Email:[email protected]

Mọi người cẩn thận nhá!hic..xem như số e xui (e chưa từng ex nên gà, đừng bác nào chửi e ngu, tội e ) :binhsua45:

Vẫn lại bài cũ mà khối người còn bị........

cảnh báo các bác thèn scam này : vietbuivani, nó giả danh vietbuivan để lừa mình bán pz, nó còn wăng link của Ex colevay2011 cho mình trust và lập nick yahoo colevay_2011 vô pm mình, nói là có người nhờ trung gian. hix. Cũng may nhờ thằng em nó cảnh báo, nếu không bị nó múc ~250pz rùi.

Chả biết nói sao... cái thằng đóng bảo hiểm kia thì hết biết phải nói nó thế nào
Mình sell $, buzz nó để sell mà nó éo trả lời
Xong thì thằng scam vào buzz mình nói là lúc đó bận
Đệck mịa nó....

Chả biết nói sao... cái thằng đóng bảo hiểm kia thì hết biết phải nói nó thế nào
Đệck mịa nó....
Rút kinh nghiệm muốn bán mua cái gì tìm topic có bảo hiểm roài lấy info pm giao dịch luôn, không nên comment trong mọi topic là cần mua bán gì, còn tốt nhất thì cứ auto ........

ta cm miết có gì đâu, mà ông namtuoc này sao lại chuyển $ trước nhỉ
@thớt: dis đi, kêu PP bị hack

ta cm miết có gì đâu, mà ông namtuoc này sao lại chuyển $ trước nhỉ
@thớt: dis đi, kêu PP bị hack
Mi cm tào lao chứ mi có mua bán đâu, mà mi cũng đâu có dùng YH nên scammer nó tìm mi bằng niềm tin ah...........

Nhắc mới nhớ, tự dưng e hỏi mua acc sock, dc chú kia pm, hỏi thì e chưa ex pp, sáng ra có chú ex pp...Mà cái thằng ex nó nói thằng bán sock fake nick. Chắc 2 thằng là 1 VL...đời lắm bọn ***. :binhsua53:

nảy gdich wmz có mấy $. gọi fone luôn cho chắc, mặc dù bị cười :D nhưng ko sao. Quan trọng là ko bị scam. Thời buổi này đừng nên sms mà call luôn nhé

tớ bị thằng này rồi nhưng các bạn nên check kỹ thì hãy copy yh trong topic của người có bh để chắc chắn ! nếu mà thấy hiện ra 2 khung chat tức là bạn đã bị lừa tình

Đệck mịa nó....

cái gì đây :(
không còn gì để nói !

http://www.vieclamonline24h.com/thanh-vien/86-neverknew.html
Họ và Tên:
nguyen thien trong
Địa Chỉ:
59 pham ngọc thach
Số điện thoại:
01694211644
Yahoo:
[email protected]
Paypal:
[email protected]
ghi rõ ràng dưới chữ kí rồi còn gì, ai pm thì đưa tiền thì chịu rồi

- - - Updated - - -

Đệck mịa nó....

thế bro lúc đó có comment tren toppic rao là pm không thấy reply ko :|, scam là nghề của bọn nó chẳng lẽ bọn nó ko biết dựa vào comment tren forum à :|

http://www.vieclamonline24h.com/thanh-vien/86-neverknew.html

ghi rõ ràng dưới chữ kí rồi còn gì, ai pm thì đưa tiền thì chịu rồi

- - - Updated - - -

Email của nó:
Sent to:nguyen trong (The recipient of this payment is Non-U.S. - Verified)
Email:[email protected]

thế bro lúc đó có comment tren toppic rao là pm không thấy reply ko :|, scam là nghề của bọn nó chẳng lẽ bọn nó ko biết dựa vào comment tren forum à :|

Cái *** gì đây, thế chú fake nick ra để scam ngta à, mod vào xem hộ e phát :binhsua72:

Mấy cái này sao mọi người không copy cái nick đang chat với mình sau đó Ctrl+F trên trình duyệt để xem thông tin có khớp với trên diễn đàn hay không nhỉ.

Đơn giản vậy mà vẫn nhiều người dính scam quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back