Nhờ anh em tư vấn giúp mình về bao cao su cho PC

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Tình hình là lâu nay mình không sài phần mềm nào bảo vệ máy tính cả, nên vừa qua đã bị hack acc PZ và cả acc gmail. Cộng với tình hình gần đây cũng có nhiều anh em bị hack liên tục các tài khoản nhạy cảm. Nay mình quyết định mua một bao cao su tốt cho em PC nhà mình.
Nghe nói Kaspersky Internet Security 2012 dùng tốt lắm phải không các bạn (1 PC/ 1 năm giá 300k). Mình đã mua em này rồi, nhưng đang đắn đo một điều: Máy mình cài 2 HĐH win 7 và Win XP, vậy mình có thể cài Kaspersky Internet Security 2012 trên cả 2 HĐH này được không, phần mềm KIS này có chấp nhận 2 HĐH trên một PC như 1 HĐH trên một PC không?
rất mong được sự tư vấn của anh em nhé :)

Xài cái gì ko phải vấn đề, vấn đề là người sử dụng xài máy ra sao, đừng bao giờ bị hack account mà đổ thừa antivirus

Upvote 0
Xài cái gì ko phải vấn đề, vấn đề là người sử dụng xài máy ra sao, đừng bao giờ bị hack account mà đổ thừa antivirus
cái này đúng nhưng k hoàn toàn 100% nhé, đôi lúc vào yahoo hay trang web quảng cáo nào đó cũng bị virut tràn vào :binhsua16:

Upvote 0
mình chả xài phần mềm diệt nào cả mà củng chả thấy bị mất acc :D

Upvote 0
NHỜ ANH EM TƯ VẤN GIÚP MÌNH VỀ BAO CAO SU CHO PHI CÔNG :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Upvote 0
Trước xài Kis còn 1 tuần hết hạn em quét sạch máy sau đó gỡ KIS ra cài đóng băng xài từ trước h ko bị gì :binhsua07:

Upvote 0
nếu máy mạy thì xài kis bác nhé.còn máy vừa vừa như thế này thui nè avira+keepass passwrod+đóng băng vậy là ok rùi đó bác

Upvote 0
buồn cười thật, KIS mà cũng phải đi mua 300k rồi còn có người bán 200k nữa =))

Tôi có chỗ mua key KIS chỉ 100 k . Thằng bạn không biết nó kiếm ở đâu ra . Trước h toàn mua của nó . Tiết kiệm được 200 k . ^_^.

Upvote 0
Tôi có chỗ mua key KIS chỉ 100 k . Thằng bạn không biết nó kiếm ở đâu ra . Trước h toàn mua của nó . Tiết kiệm được 200 k . ^_^.

Trước giờ toàn xài key free từ KIS tới NORTON lẫn AVIRA PRE. Chịu khó tham gia mấy diễn đàn bác sẽ được share Free àh, thằng bạn bác chắc cũng vậy, bác lỗ 100k rồi :binhsua08:

Upvote 0
Trước giờ toàn xài key free từ KIS tới NORTON lẫn AVIRA PRE. Chịu khó tham gia mấy diễn đàn bác sẽ được share Free àh, thằng bạn bác chắc cũng vậy, bác lỗ 100k rồi :binhsua08:

Oái . Vậy hóa ra ta lỗ 100k rồi , bạn bè mà sao nó lại làm thế với ta nhể .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom