Nhờ anh em tư vấn giúp mình về bao cao su cho PC

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Tình hình là lâu nay mình không sài phần mềm nào bảo vệ máy tính cả, nên vừa qua đã bị hack acc PZ và cả acc gmail. Cộng với tình hình gần đây cũng có nhiều anh em bị hack liên tục các tài khoản nhạy cảm. Nay mình quyết định mua một bao cao su tốt cho em PC nhà mình.
Nghe nói Kaspersky Internet Security 2012 dùng tốt lắm phải không các bạn (1 PC/ 1 năm giá 300k). Mình đã mua em này rồi, nhưng đang đắn đo một điều: Máy mình cài 2 HĐH win 7 và Win XP, vậy mình có thể cài Kaspersky Internet Security 2012 trên cả 2 HĐH này được không, phần mềm KIS này có chấp nhận 2 HĐH trên một PC như 1 HĐH trên một PC không?
rất mong được sự tư vấn của anh em nhé :)

Dùng Kiss thì ngon rồi nhưng mỗi tội là nặng máy lắm đấy , còn nếu cậu quan tâm ESET thì nên tham khảo qua , nó cũng ngang ngửa Kiss đấy

qua mà http://www.vn-zoom.com/f100/ tham khảo

Upvote 0
như em nè
ko cài AV gì hết
cũng đừng tãi bậy bạ là xong
tới giờ vẫn ỗn :D
Trước giờ mình cũng nghĩ và làm như bạn nên mới ra nông nỗi đó :( Thậm chí mình tạo thêm 1 User khác chuyên log các acc quan trọng, không tải bất cứ gì hay click bậy bạ gì vẫn dính chưởng
Haizzz... hacker bây giờ hiểm acc lắm không biết đâu mà lường

Upvote 0
Upvote 0
Bkav, người việt sài hàng việt, giờ nó tích hợp cả antikeylock đấy :D

Upvote 0
Bkav, người việt sài hàng việt, giờ nó tích hợp cả antikeylock đấy :D
Hôm nay 2 người xài BKAV bị hack rùi đó, có nên dùng ko?

Upvote 0
Bạn cứ làm thế này là chuẩn:

ImageView.aspx

Đùa chứ mình đang xài KIS, gmail, yahoo bật xác mình điện thoại,... mà vẫn lo nơm nớp đây.

Upvote 0
Bạn cứ làm thế này là chuẩn:

ImageView.aspx

Đùa chứ mình đang xài KIS, gmail, yahoo bật xác mình điện thoại,... mà vẫn lo nơm nớp đây.

mới chụp à @@ hot thế nhỡ

Upvote 0
đừng xài KIS nặng lắm ,xài KAV là ổn rồi :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511