• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Nhờ ai ở Đà Nẵng chuyển 50k ACB

Status
Not open for further replies.

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là đang cần gấp khoảng 50k ACB để mua cái domain Godaddy. Trong thẻ còn mấy chục, cần thêm 50k thôi, mình send 3$ Paypal hoặc thẻ Viettel 50.
Nhờ ae ở Đà Nẵng có ACB online giúp đỡ gấp. Xin cảm ơn trước.

Cậu có paypal thì mua ở namecheap ấy...Domain chỗ đấy cũng ngon mà..có coupon giảm giá..mua khoảng 6$:D

Cậu có paypal thì mua ở namecheap ấy...Domain chỗ đấy cũng ngon mà..có coupon giảm giá..mua khoảng 6$:D
Mình dùng Godaddy nhiều rồi, nên ngại dùng chỗ khác:D

Có 50k cái thẻ thôi mà còn thế này, vừa mất công vừa tức. Bỏ MMO là phải thôi.

Mấy tháng rồi tớ ko xài YM nhé, ae cẩn thận YM giả danh. Mới cài YM lại thôi, và sẽ gỡ luôn, chỉ dùng skype thôi.
AE cẩn thận kẻ giả danh nha, trước có bán 1 acc PP mình đứng tên nên ko bt có bị dùng vào việc xấu không, ae trong MMO một số người biết mình.
Mình ko dùng YM nữa nhé. và cũng ko add skype ai cả.

Nhờ MOD trảm cái thằng mailan21945 cái. Nó mới nuốt cái thẻ của tớ, ko đáng nói nhưng đang cần mà bị thế thì tức chết.

Nhờ MOD trảm cái thằng mailan21945 cái. Nó mới nuốt cái thẻ của tớ, ko đáng nói nhưng đang cần mà bị thế thì tức chết.
mới chiều nó đòi đưa nó cái thẻ 100k trước may mà tỉnh

mới chiều nó đòi đưa nó cái thẻ 100k trước may mà tỉnh
Có 50k nó chẳng đáng, nói thận m nhờ bạn 1 cái đc ngay, nhưng nhờ nhiều ngại. Scam nó thế đấy:D mặt dày ghê.

Lâu lâu mới vào 4rum, mở topic phát đc ăn cam tàu ngay:)) vãi thật.

Thớt xong chưa, có cây ATM gần nhà, còn 80k trong thẻ ACB để t chuyển cho m o_O
Mới mượn đc 50k của bố mua cái thẻ thì nó scam mất, thật là vãi... Nếu cậu giúp thì tớ cám ơn, mốt tớ trả đc ko?Tại PP chưa ver ko send đc.

nó mới hỏi mua PM mình , không được chạy qua đây kiếm ít ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back