Nhờ A-E Am Hiểu Về Nuôi Thú Cảnh Vào Giúp

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
như tit dạo này làm ăn YTB channel chính chủ cảm thấy có ăn từ 2 channel kia rồi giờ còn TG rãnh tính làm thêm 1 nội dung này nữa mà ko am hiểu về thú nuôi lắm nên nhờ a-e giúp
Thứ Nhất : tớ cần tìm 1 Loại Tôm thật sự tớ ko bít nó là tôm gì nữa, chỉ bít 2 càng nó To và mạnh thường dùng càng tấn công đối thủ . Có Thể đá nát võ của cua
Thứ Hai : tớ cần tim 1 số loại vật nuôi nói chung là nhỏ thôi nhưng những con vật này phải có bản năng săn mồi nhé .
A-E nào bít chỉ giúp tớ với nhé

Nhõ mà săn mồi : RẮN.
Tìm vô mấy trại Rắn mà quay mấy cảnh tụi nó giành ăn ấy.
Cũng đang có 3 channel loại như thế. Thu nhập cũng tầm trung.

như tit dạo này làm ăn YTB channel chính chủ cảm thấy có ăn từ 2 channel kia rồi giờ còn TG rãnh tính làm thêm 1 nội dung này nữa mà ko am hiểu về thú nuôi lắm nên nhờ a-e giúp
Thứ Nhất : tớ cần tìm 1 Loại Tôm thật sự tớ ko bít nó là tôm gì nữa, chỉ bít 2 càng nó To và mạnh thường dùng càng tấn công đối thủ . Có Thể đá nát võ của cua
Thứ Hai : tớ cần tim 1 số loại vật nuôi nói chung là nhỏ thôi nhưng những con vật này phải có bản năng săn mồi nhé .

thứ 2 : Mèo :) , thấy nó săn gián , chuột hok :v

thứ 2 : Mèo :) , thấy nó săn gián , chuột hok :v
tớ cần loại nhỏ có thể nuôi dạng như trong bể và lòng kính, vì tớ cần để quay video :)

Nhõ mà săn mồi : RẮN.
Tìm vô mấy trại Rắn mà quay mấy cảnh tụi nó giành ăn ấy.
Cũng đang có 3 channel loại như thế. Thu nhập cũng tầm trung.
tớ tính nuối để quay luôn có máu :D

tôm tít lên youtube xem phải không

thạch sùng nè ! bản năng săn mồi thì nó phải vào dạng cực khủng

bạn có thể tìm nuôi các loại bò sát: trăn rắn, chame,igu, rồng úc..... chúng nuôi trong lòng kính rất đẹp vs săn mồi cực nhạy luôn :)) Nếu ở hcm mình sẽ tư vấn cho bạn nơi để quay video miễn phí về chúng luôn :D.

Con Tôm Tích đó mà :D.

Ở đây ăn suốt :rolleyes:

up còn gợi ý nào hay hay ko a-e :D
với lại chỉ tớ chỗ mua luôn nha

Một là tôm tích như bạn kia nói và pistol shrimp.pistol shrimp loài này nhỏ,màu sắc cũng đẹp lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom