• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận đào tạo member chiến socialssap.com

Status
Not open for further replies.
100k có multi acc ko ? ngày làm chừng 4h thì dc tầm bao nhiêu ?

100k có multi acc ko ? ngày làm chừng 4h thì dc tầm bao nhiêu ?
có multi acc nha bạn ơi, nhìn tút mình bị người khác rao bán lại mà nao cả lòng, vãi mấy thớt:p

ngày mai update tool google+ , instagram cho tất cả các member :D

mình đây rất ức chế thể loại shell cái beep này, chỉ đơn giản là làm lâu có kinh nghiệm nhìu hơn người khác thui, file imacros làm thì cũng đơn giản chạy 1k code cũng ko khó mình có đây cần mình sẽ share cho code 200 jobs (mình đc cho 445 jobs và tự code lại để chạy cho phù hợp chỉ share 200 ai cần thêm thì tự thêm vào) đã code sẵn chuẩn từng giây luôn. Ức chế vì ko đc pay và nhìu topic mọc ra như vầy nên ai có hứng thì để lại email mình sẽ share file imacros chạy jobs chuẩn tầm 37s/jobs chỉ cần đưa vào imacros và play thui
[email protected] chia se cho minh voi nhe!

Nát!Nát!Nát

thì các bác cứ chơi đi được ngày nào thanh toán ngày ấy khi nào nát hẵng hay ,cứ mỗi ngày qua đi chơi 1 nick là 3$ đấy ,không phải làm gì có 3$ tội gì không theo, hơn nữa mấy trang ấn like này có người thuê thì mới có cái cho mình ấn , chơi multi acc giống như chơi nhiều người thôi, thằng thuê đủ số like thì bỏ không cần mình ấn nữa,vậy thằng chủ wed nó đứng ở giữa ăn trung gian thôi , nó là thằng nhận làm thuê rồi nó trả tiền để mình làm hộ nó thế thì thằng scam nhiều nhất là nó

sao vào ko dc nữa

mình đây rất ức chế thể loại shell cái beep này, chỉ đơn giản là làm lâu có kinh nghiệm nhìu hơn người khác thui, file imacros làm thì cũng đơn giản chạy 1k code cũng ko khó mình có đây cần mình sẽ share cho code 200 jobs (mình đc cho 445 jobs và tự code lại để chạy cho phù hợp chỉ share 200 ai cần thêm thì tự thêm vào) đã code sẵn chuẩn từng giây luôn. Ức chế vì ko đc pay và nhìu topic mọc ra như vầy nên ai có hứng thì để lại email mình sẽ share file imacros chạy jobs chuẩn tầm 37s/jobs chỉ cần đưa vào imacros và play thui
[email protected] , share em với bác

Service Unavailable

HTTP Error 503. The service is unavailable.

site die suốt
admin đang fix site và tool autosuf cho member xài, site đang trong giai đoạn phát triển, chưa thể nát :D waitting

Vừa code đc cái ô-tô imacro chạy bằng js. Chức năng:
-tự like, sub, dislike.
-tự chạy >1000 job
-không cần multi acc
Ảnh demo :

p.s: khoe thôi, không bán đâu :D
Bác hướng dẫn em cách khắc phục tình trạng bắt chọn lại channel đc k???

send em inbox hoặc email: [email protected] dùng thử coi sao he he

Bác hướng dẫn em cách khắc phục tình trạng bắt chọn lại channel đc k???
viết cái auto cho nó gặp cái này tự động chọn chanel

Bác viết dùm em chứ cái này e mù tịt bác ak
ak ak cậu viết được cái kia mà cái này viết không được là sao, viết bằng js có 2 hay 3 dòng ah`:D

Cái này p bật máy treo à, tốn tiền điện ko nhỉ

1 slot
[email protected] :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123