• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhận đào tạo member chiến socialssap.com

Status
Not open for further replies.
thanks bạn :)

Vừa code đc cái ô-tô imacro chạy bằng js. Chức năng:
-tự like, sub, dislike.
-tự chạy >1000 job
-không cần multi acc
Ảnh demo :

p.s: khoe thôi, không bán đâu :D

thi nhau bán tools site này :)). Mua nhiều rồi nát bươm

eo eo.tool nay ma cun sell.dang cho nos chay thu gan 1 phut moới được 0.005$.Bao giờ mới giàu được

eo eo.tool nay ma cun sell.dang cho nos chay thu gan 1 phut moới được 0.005$.Bao giờ mới giàu được
thế 1 ngày có bao nhiêu phút :D

Vừa code đc cái ô-tô imacro chạy bằng js. Chức năng:
-tự like, sub, dislike.
-tự chạy >1000 job
-không cần multi acc
Ảnh demo :

p.s: khoe thôi, không bán đâu :D
Nổ vừa thôi banh cái topic của sư phụ tui bây giờ :p

có ai biết sao change IP, change channel rồi mà chạy nó cứ not done hoài ko ?

quick update:quick upquick update:te:
quick update:
1) if mail with confirmation code didn't not show up in your Inbox make sure you check in spam folder in some cases is ends up there )) thx to who ever flagging this as spam
2) and yes site is down who ever gets in office first will be resumed back to work
3) we will also check likes issues that everyone laytle been talking about in worst case make our own anonymous

các bác đang cố gắn làm cho site nát đấy, vì chút lợi ít nhỏ 100k/hướng dẫn mà làm cho site kiếm ăn ngon thế này nát có đáng ko... đừng quá tham lam! tình hình là site đã ko Pay cho mình 2 ngày nay, mặc dù đang spedding...

mình đây rất ức chế thể loại shell cái beep này, chỉ đơn giản là làm lâu có kinh nghiệm nhìu hơn người khác thui, file imacros làm thì cũng đơn giản chạy 1k code cũng ko khó mình có đây cần mình sẽ share cho code 200 jobs (mình đc cho 445 jobs và tự code lại để chạy cho phù hợp chỉ share 200 ai cần thêm thì tự thêm vào) đã code sẵn chuẩn từng giây luôn. Ức chế vì ko đc pay và nhìu topic mọc ra như vầy nên ai có hứng thì để lại email mình sẽ share file imacros chạy jobs chuẩn tầm 37s/jobs chỉ cần đưa vào imacros và play thui

các bác đang cố gắn làm cho site nát đấy, vì chút lợi ít nhỏ 100k/hướng dẫn mà làm cho site kiếm ăn ngon thế này nát có đáng ko... đừng quá tham lam! tình hình là site đã ko Pay cho mình 2 ngày nay, mặc dù đang spedding...

+thứ 7 , chủ nhật không pay nha bạn, site chỉ pay từ thứ 2 - thứ 6
+site đang fix thứ 2 làm việc trở lại :D, thứ 2 của tụi nga nha không phải thứ 2 vietnam
,+bán tút vì mình đang cần tiền gấp, và mình có site khác chiến ngon hơn thu nhập 20$, nên không có chơi site này nữa, nên bán tut cho anh em kiếm tiền, ai ngờ đâu có người mua xong rồi bán lại tút
+site đang còn trong giai đoạn phát triển các bạn chiến nhanh nha, nó fix hết lỗi thì he he, còn nát thì chưa nát đâu nha
+sao dụ này sợ luôn , không bao giờ bán tút cho mấy bác nữa, mình còn nhiều tút hay lắm:D

Last edited:
mình đây rất ức chế thể loại shell cái beep này, chỉ đơn giản là làm lâu có kinh nghiệm nhìu hơn người khác thui, file imacros làm thì cũng đơn giản chạy 1k code cũng ko khó mình có đây cần mình sẽ share cho code 200 jobs (mình đc cho 445 jobs và tự code lại để chạy cho phù hợp chỉ share 200 ai cần thêm thì tự thêm vào) đã code sẵn chuẩn từng giây luôn. Ức chế vì ko đc pay và nhìu topic mọc ra như vầy nên ai có hứng thì để lại email mình sẽ share file imacros chạy jobs chuẩn tầm 37s/jobs chỉ cần đưa vào imacros và play thui
inbox cái tut của cậu cho mình với nhé, nhà nghèo k có tiền mua sh fake ip :(
+site đang fix thứ 2 làm việc trở lại :D, thứ 2 của tụi nga nha không phải thứ 2 vietnam
,+bán tút vì mình đang cần tiền gấp, và mình có site khác chiến ngon hơn thu nhập 20$, nên không có chơi site này nữa, nên bán tut cho anh em kiếm tiền, ai ngờ đâu có người mua xong rồi bán lại tút
+site đang còn trong giai đoạn phát triển các bạn chiến nhanh nha, nó fix hết lỗi thì he he, còn nát thì chưa nát đâu nha
+sao dụ này sợ luôn , không bao giờ bán tút cho mấy bác nữa, mình còn nhiều tút hay lắm:D
mua tut chủ thớt chưa ghỡ đk gốc @@, tốt bụng bán nốt cho tut kia ghỡ ghạc ăn tết nào :x

share với bạn
[email protected]
thanks

có tut 20$ inbox nhé bạn :)

socialssap.com đã trở lại lợi hại gấp 3 , ai mua tút tui bán tút cho :Dyahoo mmo4ok

up cho bác , hỗ trợ rất tốt đã có proof , chỉ cần 2 ngày để hoàn vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back