NGoài MMO ra các bạn là ai ? hỡi các mem MMo thân yêu.!

Mình đang là học sinh lớp 9. Thu nhập MMO mỗi ngày >0$. Ước mơ vào sinh nhật lần thứ 18 của mình sẽ không còn xin tiền bố mẹ nữa. Công việc muốn thực hiện được trong tương lai: Nhà lập trình phần mềm PRO nhất VN(Giờ chưa có tý kiến thức nào :(), nhà chính trị nổi tiếng...

lớp 9 đã có tinh thần kiếm tiền ;)).... rất tốt. bằng tuổi này mình còn ngồi 24/24 ở quán game. đến năm 20 tuổi vẫn ngồi game cả ngày..hix mới bỏ game 1 năm nay. :(

em nhân viên bốc rác. làm mmo vài năm rồi mà không được xu nào cả. ai pro chỉ em với

TOÀN MẤY ÔNG MÌNH BIẾT >10$ 1 ngày thế mà repot 0-0.1$ 1 ngày. =.=' cẩn thận có ngày thế thật đó =))

là sinh viên
1 năm trước từng tham gia ptu nhưng bỏ
bây h tham gia lại, thu nhập hiện tại là 0$
mong muốn có 1 pro hướng dẫn về ptu... :)

cựu scammer ! đang học 11
Tham gia mmo từ lớp 6

Sao nhiều anh em học lớp 9 giống em thể nhỉ hehe
Từ ngày nghỉ chơi vagex linkbucks bị ban đến giờ thu nhập về 0 chán quá

Last edited by a moderator:
Lao động phổ thông
1$/day ước mơ >10$/day từ mmo

Ai cũng từ ĐH trở lại không thế?

bạn cố lên. mình biết vài mem trên MMO bỏ học từ cấp 2 nhưng những kiến thức từ mạng,từ g00gle giờ họ rất giỏi về lập trình.về nhiều điều liên quan tới MMO...rất nhiều $ :).

lớp 9 đã có tinh thần kiếm tiền ;)).... rất tốt. bằng tuổi này mình còn ngồi 24/24 ở quán game. đến năm 20 tuổi vẫn ngồi game cả ngày..hix mới bỏ game 1 năm nay. :(
Mình lúc trc" riềng game lắm boom ấy mỗi lần ra đập trứng là lại tốn mấy trăm giờ nghỉ lại thấy ngu ngu nên mới tham gia MMO :p. Giờ đang cố gắng tìm sư phụ giỏi code để học hỏi sau này còn giúp dân VN :))

có nhiều người đã đi làm rồi chứ em, tại họ ko có time online vào forum nhiều thôi !

Mềnh, làm quản lý đô thị, lương chính gần 5 chai

lậu thì vô chừng

tham gia mmo hơn 1 năm rồi, thu nhập mmo đủ để ăn thịt cầy

lịch làm việc:
7-4h30 : làm chuyên môn ( xen kẽ những lúc rãnh là mmo )
6h00-9h00: bán vé số ( hum nào bận thì khỏi bán, hi )
9h30-12h00: giành cho mmo
12h00-2h00: chương trình thư giãn ( games, phim, hài, nhạc nhẽo ... )

vài điều chia sẽ với anh em về cuộc sống đầy bạn rộn của mềnh , :)

kỹ sư điện tử viễn thông. online hàng ngày. mới gia nhập mmo mỗi ngày kiếm đc 1-2$. mơ ước sau này kiếm nhiều gấp 10 lần thế. :))

kỹ sư điện tử viễn thông. online hàng ngày. mới gia nhập mmo mỗi ngày kiếm đc 1-2$. mơ ước sau này kiếm nhiều gấp 10 lần thế. :))
Cuối cùng cũng có người giống mình. Đi làm chưa bác?

bằng cấp không quan trọng quan trọng đó là bằng gì =)). Chém tí thôi. Nhiều sinh viên ra trường có bằng cũng ....... lắm bạn à. ko = người có kinh nghiệm :-"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week