Nghĩa vụ quân sự :(

kenzik199x

Junior
Reactions
40
MR
0.003
Cho em hỉ em vừa tốt nghiệp THPT xong. Thi xong đại học rồi. Mà bị cái em bị bắt đi khám nvqs rồi. Khám xong xuôi rồi chưa có giấy báo thôi @@.
Nếu mà em đậu đại học và có giấy báo thì sao mấy thím @@. Có được hoãn không ?.?. Em đang hoan mang lắm. Còn sự nghiệp mmo nữa ạ. :((

Cho em hỉ em vừa tốt nghiệp THPT xong. Thi xong đại học rồi. Mà bị cái em bị bắt đi khám nvqs rồi. Khám xong xuôi rồi chưa có giấy báo thôi @@.
Nếu mà em đậu đại học và có giấy báo thì sao mấy thím @@. Có được hoãn không ?.?. Em đang hoan mang lắm. Còn sự nghiệp mmo nữa ạ. :((
Gjo bạn hy vọng đi! Giấy báo đi nghĩa vụ về nhà trước thì xác định nhé! còn giấy đi hoc về trước thì ko sao cả! :D

quên nữa nếu bạn đầu đại học thì nên cầu trời đi giấy nào về trước thì đi giấy đó nha bạn, còn ko có ai lo đc cho bạn thì lo đi, ko thì khi nhảy lầu hay làm gì đó gãy chân gãy cổ đi là khỏi đi ah ngu kiến của mình thôi

Ko dc hoãn đâu. TRừ khi bác đi học Trung cấp nghề hay CAo đẳng nghề là dc hoãn :D
Vậy giờ em đi học trung cấp nghề rồi có giấy nhập học luôn được khộng ạ? Em đi khám xong rồi. Chỉ chưa có giấy kết quả thôi.

ko đâu nhé vẫn đi như thường nếu dính
Thật không bác. Em đang hoan mang lắm. :(

Gjo bạn hy vọng đi! Giấy báo đi nghĩa vụ về nhà trước thì xác định nhé! còn giấy đi hoc về trước thì ko sao cả! :D
Nếu giấy nhập học zìa trước thì mình đem gì ra cho nó hả bác @@

quên nữa nếu bạn đầu đại học thì nên cầu trời đi giấy nào về trước thì đi giấy đó nha bạn, còn ko có ai lo đc cho bạn thì lo đi, ko thì khi nhảy lầu hay làm gì đó gãy chân gãy cổ đi là khỏi đi ah ngu kiến của mình thôi
Lo thì nhà mình không có điều kiện rồi. Mình sợ rớt DH nên có trường HUTECH có đợ 30/7 này nhập học. Mình tính lo nhanh nhập học cho có giấy luôn. Mình còn làm mmo phụ lo tiền cho nhà nữa. Bị bắt đi nghĩa vụ rồi mình không biết sao để giúp gia đình luôn.

Vậy giờ em đi học trung cấp nghề rồi có giấy nhập học luôn được khộng ạ? Em đi khám xong rồi. Chỉ chưa có giấy kết quả thôi.

Thật không bác. Em đang hoan mang lắm. :(

Nếu giấy nhập học zìa trước thì mình đem gì ra cho nó hả bác @@
Thì đem giấy là bạn chuẩn bị đi học ra cho nó!
ko thì làm theo cách như bạn trên đó chỉ! Xăm bít tay đi! Nếu bị bắt đi thì lên tới chỗ nó sẽ trả bạn về thôi! :D

Thì đem giấy là bạn chuẩn bị đi học ra cho nó!
ko thì làm theo cách như bạn trên đó chỉ! Xăm bít tay đi! Nếu bị bắt đi thì lên tới chỗ nó sẽ trả bạn về thôi! :D
Giờ mà xăm nhà e từ e luôn @@. Để mai e lo hồ sơ gấp gấp coi sao. Thanks mấy bác.

chúc bác thượng lộ bình an, mồ yên mà đẹp :D:D:D:Dnếu đi thì nhớ để lại cho em gia tài như sock, paypal ,tut, tool... nhé. em sẽ giúp bác "chăm sóc" , yên tâm là hoàn toàn miễn phí nhá:p:p:p
đùa bác tý chứ chỗ e đút cho vài củ là được, nếu đút lúc khám thì mất vài trăm thui ;);););)

ngày trước đi khắm thì ko viết topic để nói cách cho.. khi đi khám thì uống vài chén rượu, mắt tạo ngược lên, giả ngơ giả điếc :D

XĂM ĐI rồi sẽ được XÓA XĂM FREE bằng nhang thơm mùi thịt nướng lắm :D

Có giấy đị học thì ko phải đi nghĩa vụ. còn ko có giấy thì nhét cho bọn nó ít tiền là ko phải đi ah :D

ngày trước đi khắm thì ko viết topic để nói cách cho.. khi đi khám thì uống vài chén rượu, mắt tạo ngược lên, giả ngơ giả điếc :D
mấy cách đó giờ không sài được đâu bác ơi. có gì phải đút nó ý tiền cơ :confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,928
Latest member
sodo66inet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week