Help Newbie và sự dụ dỗ ????????????

Status
Not open for further replies.

delvis

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới biết lam offers sơ sơ , nghe thằng bạn nói làm site paitopia cre cao , mà hỏi nó nó không chỉ cách làm,mình mò mãi mà chẳng làm đc gì , bèn tìm 1 pro nào giúp đở .
và thế là pro này chịu giúp ............... nhưng với điều kiện..........

nản wa' trời luôn àh :(

chả hiểu là dụ dỗ cái j? rõ ràng là nta chỉ cho chủ thớt mua sock xịn mà làm là đúng rồi :-/

Người ta nói đúng rồi còn nản cái gì???

Kệ đi mấy anh ơi theo suy nghĩ của chủ thớt là thế mà :D

Làm offer cho site VIệt thi cậu theo sup họ share sock nhưng giảm tiền pay cho cậu . Site cuả các chú nước ngoài thì không ai cho không sock cậu đâu ;)). Tự đầu tư thôi

NGƯỜI KHÔNG VÌ MÌNH TRỜI TRU ĐẤT DIỆT

muốn ăn mà ko muốn ị thì :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122: tiếp tục vào site cùibắp.com làm tiếp đi ngày kiếm 50 100k hết ga muốn nhiều tiền thì đầu tư vào mới có tiền

trả lời

Mình mới biết lam offers sơ sơ , nghe thằng bạn nói làm site paitopia cre cao , mà hỏi nó nó không chỉ cách làm,mình mò mãi mà chẳng làm đc gì , bèn tìm 1 pro nào giúp đở .
và thế là pro này chịu giúp ............... nhưng với điều kiện..........

nản wa' trời luôn àh :(
what is it ????????????????????????????????................
đây là gì ?????????????????????????????????
có lẽ ghi thế chủ thớt mới hiểu.
----------------------------------
Cậu có gì pm trực tiếp tớ để nc.
Sao lại dùng người này nói người khác.
-------------------------------------
Có chuyện buồn hà.Nói ra ae tâm sự đi.
:)).

ko ai share quá nhiều thứ kiếm cơm của mình để rồi nhiều ng ùa vào kết quả khỏi nói
muốn nhận dc thì tất nhiên phải cho. quy luật là thế mà. Chả hiểu mấy câu trên dụ dỗ chỗ nào?

trả lời

ko ai share quá nhiều thứ kiếm cơm của mình để rồi nhiều ng ùa vào kết quả khỏi nói
muốn nhận dc thì tất nhiên phải cho. quy luật là thế mà. Chả hiểu mấy câu trên dụ dỗ chỗ nào?
Hờ đúng đó.
Người ta chỉ mới share bước cơ bản đi vào làm offers.
1 cái điều kiện cần để có money zậy mà đi reprot người ta.
Cái này ko liên quan nhiều đên người share kinh nghiệm đâu.vì dc dấu tên hết rồi.
Cái nhận mạnh là site socks tớ.
Tớ cảm ơn chủ thớt đã mở topic này để tớ PR.
Vâng đây là link giới thiệu site socks của tớ .
http://mmo4me.com/showthread.php?59...p-da-duoc-1-so-ban-trong-4rum-test-&p=1177922
mod ơi cái này ko phải buôn bán trên topic của người khác nhé.

muốn ăn mà ko muốn ị thì :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122: tiếp tục vào site cùibắp.com làm tiếp đi ngày kiếm 50 100k hết ga muốn nhiều tiền thì đầu tư vào mới có tiền

Em đầu tư sock cũng tàm tạm mà 1 ngày cũng chỉ có thế :binhsua08:

---------- Post added at 08:52 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

Cũng phải thông cảm cho new xíu chứ mấy pro... New thì lấy tiền đâu mà đầu tư @@!... New tiếc từng đồng mà, tiếc từng con sock chứ có phải đùa :binhsua08:
Thớt muốn ko phải đầu tư thì kiếm site nào bình thường mà làm, kiếm đc 1 ít tiền kha khá thì làm site paidtopia với sock tạm ổn...
Chứ sock lởm mà làm site này thì có mà ăn cám...
Vài điều mình muốn nói với thớt là thế thôi. Mọi người thông cảm cho new xí chứ new đâu phải ai cũng có $.
Thân!

tiêu đề mới ghé zô ? ai ngờ chả gì :binhsua33:

nói thật mới đầu tính chơi offers thử...nhưng mà rất là rắc rối..nào thì cần robotfrom , shock , fake ip , v.v.....nhìn rõ hoa mắt _ _" và chẳng ai giúp một thằng như mình cả . Thế nên chơi mấy thứ như đầu tư sinh lãi để khỏi đau não ~~

nói thật mới đầu tính chơi offers thử...nhưng mà rất là rắc rối..nào thì cần robotfrom , shock , fake ip , v.v.....nhìn rõ hoa mắt _ _" và chẳng ai giúp một thằng như mình cả . Thế nên chơi mấy thứ như đầu tư sinh lãi để khỏi đau não ~~

Cái gì cũng phải có thời gian và sự cố gắng chứ lười thì ăn gì cậu :|

chủ thớt report buồn cười nhỉ, tưởng mấy vụ dũ dỗ scam chứ, làm offers thì đầu từ sock, tool là bình thường mà, ko đầu tư rồi dùng sock cùi thì vật vả cả ngày cũng vài $ là cùng

tự tìm hiểu thui cậu, hay là bắt đầu từ PTS trước đi, dạng sign up dễ hơn...sau có siền rùi đầu tư chuyển wa offers survey

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom