Ask newbie có thể kiếm được 5$ một ngày hay không

:D cho mình theo học hỏi được không ?? 1 ngày 10$ là quá ghê rồi
hôm nay chơi tới bến mỏi tay cũng hòm hòm 20xu ý, còn mất là bay vài triệu thôi haha

hôm nay chơi tới bến mỏi tay cũng hòm hòm 20xu ý, còn mất là bay vài triệu thôi haha
em 1 ngày kiếm được có 0.5 ~1 $ à. chị cho em theo học hỏi với. hix phận gà ko biết check site không biết gì hết nên ăn cam suốt buồn quá

em 1 ngày kiếm được có 0.5 ~1 $ à. chị cho em theo học hỏi với. hix phận gà ko biết check site không biết gì hết nên ăn cam suốt buồn quá
thôi ngủ đê bác mai còn đi du hí kìa~~~

có nhận đệ tử ko bác
Mình chẳng tài giỏi gì cả , cách chơi của mình là theo các monitor nước ngoài, chơi project nào có bảo hiểm.Và tuỳ từng cái thì chơi nhiều hay ít. Mình không theo các monitor hay blog đến từ việt nam. Thế thôi bạn.

:oops::oops: 10$ 1 ngày thì 1 tháng củng 300$ rồi. :rolleyes::rolleyes: hâm mộ quá @chinhitpro liệu mà học hỏi. ông ăn cam cho lắm vào

Mình chẳng tài giỏi gì cả , cách chơi của mình là theo các monitor nước ngoài, chơi project nào có bảo hiểm.Và tuỳ từng cái thì chơi nhiều hay ít. Mình không theo các monitor hay blog đến từ việt nam. Thế thôi bạn.
xin tên vài project của b nào

mình cũng newbie hyip vào tháng này ăn cam đi 200usd rồi đây, cay dái
chuyện thường mà, có ai chơi HYIP ngay từ đầu mà lãi đâu. Chỉ nên chơi trong khả năng của bạn nha

chuyện thường mà, có ai chơi HYIP ngay từ đầu mà lãi đâu. Chỉ nên chơi trong khả năng của bạn nha
cám ơn lời khuyên của bác. Mình thì có vốn đấy, cũng gọi là tạm, nhưng cái thiếu ở đây là k có người dẫn dắt, toàn tự mò nên khả năng sml khá cao :):)

cám ơn lời khuyên của bác. Mình thì có vốn đấy, cũng gọi là tạm, nhưng cái thiếu ở đây là k có người dẫn dắt, toàn tự mò nên khả năng sml khá cao :):)
:cool::cool: khó ai tự do chia sẻ bát cơm lắm. có 2 lí do là dễ bị ăn cháo đá bát, còn thứ 2 là 1 project ngon mà bung bét ra dễ bị scam cả nút. :D:D thay vì mấy món khác phải chi tiền học khóa đống đó coi như học phí món này là ok rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member
Skijan
Back
Top Bottom