Ask newbie có thể kiếm được 5$ một ngày hay không

Captcha ngày càng nát mà, làm lâu dài còn rước bệnh vào người :D bạn nào có khả năng ngồi máy làm từ 1h - 5h sáng thì inbox tui chỉ cho reg acc, ăn 150 - 200k/ngày khoẻ re :D

Captcha ngày càng nát mà, làm lâu dài còn rước bệnh vào người :D bạn nào có khả năng ngồi máy làm từ 1h - 5h sáng thì inbox tui chỉ cho reg acc, ăn 150 - 200k/ngày khoẻ re :D
reg acc có cần sms ko thím :D

Mình đang thất nghiệp rảnh 24/24 nek bạn có việc cho mình theo với

e có thể bác chỉ e đc ko

Thời gian từ 1h - 5h sáng là lúc cơ thể cần đi ngủ, thức cả buổi tới sáng đảm bảo tác hại còn hơn 200k nhiều lần.

Nếu ai cảm thấy k làm MMO được thì nên kiếm việc làm thêm, ngày 100k - 150k cũng đc, lại k hại sức bằng việc thức tới sáng

Link FB đi bác
Inbox tui đi, thẩy fb lên đây ko tiện :D

reg acc có cần sms ko thím :D
Cần ver phone chứ, ưu tiên bạn nào có khả năng thuê sim rác sll, cắn nhiều sim, tiền càng nhiều thôi mà :D

Mình đang thất nghiệp rảnh 24/24 nek bạn có việc cho mình theo với
Inbox nhẹ cái nào, hehe

e có thể bác chỉ e đc ko
Inbox nhẹ cái nào, hehe

Inbox tui đi, thẩy fb lên đây ko tiện :D

Cần ver phone chứ, ưu tiên bạn nào có khả năng thuê sim rác sll, cắn nhiều sim, tiền càng nhiều thôi mà :D

Inbox nhẹ cái nào, hehe

Inbox nhẹ cái nào, hehe
mình có nhiều sim, cho mình theo với

Đủ slot rồi nha ,mấy chế manh động quá :D

nhiều thì ko chắc chứ 5$ thì có thể chứ bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member