Newbie chăm chỉ thì bao lâu thành thạo và kiếm $ khá??!(tất cả newbie nên vào tham khảo)

Các bác có thể ước lượng được với một newbie chăm chỉ, không sợ khó, không bao giờ nản, làm hết mình, khả năng tiếp thu cao thì bao lâu mới có khoảng thu nhập đầu tiên? và bao lâu có được mức thu nhập ổn định (>=200$/tháng) và bao lâu đạt thu nhập khủng (>=500$) từ offers??!!

quangdx

Banned
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mmo thì rộng lắm quan trọng là cái đầu !!!ngàNH nào cũng có triển vọng trên > 200 $ 1 tháng kể cả captcha quan trọng là ban có nghĩ ra để tận dụng triệt để nó không thôi . vào mmo đừng hỏi làm sao để kiếm , mà phải hỏi tại sao nó kiếm dc vậy mà mình không kiếm dc , đào sâu thì nó khác ra tiền ở trước mắt bạn nhưng kiếm dc bao nhiêu tùy thuộc vào cái đầu cậu

Upvote 0

s2bac95

Junior
Reactions
21
MR
0.001
Mình cũng tập tành off nhưng toàn bại là bại, nhưng rồi sau đó cũng kiếm được ít nhờ công mày mò tìm kiếm, và cũng đc poof đầu tiên là 1$ với off trên adroid. :(

Upvote 0

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Các bác có thể ước lượng được với một newbie chăm chỉ, không sợ khó, không bao giờ nản, làm hết mình, khả năng tiếp thu cao thì bao lâu mới có khoảng thu nhập đầu tiên? và bao lâu có được mức thu nhập ổn định (>=200$/tháng) và bao lâu đạt thu nhập khủng (>=500$) từ offers??!!

khoảng nửa năm. nếu đúng chăm chỉ, không sợ khó, ko bao giờ nản ( chỉ sợ làm nửa tháng ko thấy tiền đã nản). khoảng 2 tháng nếu khả năng tiếp thu cao.
tôi chỉ cần bạn có được những đức tính như chăm chỉ, ko bao giờ nản là c đã có tương lai rồi (trong tất cả các lĩnh vực chứ ko riêng offer).

Upvote 0
chăm chỉ 15% khả năng tiếp thu 5% khả năng tìm tòi 5% may mắn 75% trong vòng 6 tháng thu nhập >500$
Đó là theo ý kiến + kinh nghiệm của mình ^^ Cao nhân khác có lẽ có phương pháp tốt hơn nhưng loại bỏ cái may mắn thì cũng đạt được mức 200$ / 1 tháng

trả có cái gọi là may mắn đâu . 20 % là phải đọc . 30 % hay đi la liếm các diễn đàn ,40 % kiên trì ,8% phải có cái đầu lạnh ,2 % may mắn thôi

Upvote 0

laogia

Banned
Reactions
299
MR
0.000
Offer 1 năm rồi đây.Thu nhập 1tr/1 tháng nè:binhsua87:
Có pro nào thu nạp mình ko?
Nhiều lúc nghĩ quẩn muốn đâm đầu vào ngực con nào chết quách cho xong,nhục quá:binhsua85:

Upvote 0

hailongk44

Hero
Reactions
634
MR
0.205
Offer 1 năm rồi đây.Thu nhập 1tr/1 tháng nè:binhsua87:
Có pro nào thu nạp mình ko?
Nhiều lúc nghĩ quẩn muốn đâm đầu vào ngực con nào chết quách cho xong,nhục quá:binhsua85:

Đừng mà bạn hiền, làm vậy đau lắm :binhsua10:
không có tiền thì ăn nhân sâm tự tử đi, đỡ đau đớn :m190::fail:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week