Request [NEWBIE] Cần tìm người

xInvisiblex

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Tình hình em là newbie mới biết tới mmo vài tháng vừa rồi.Em đã tham gia nhiều dự án của các bro khác và là ref của khá nhiều đàn anh đi đầu . Vì tầm 3 tháng trở lại em bận công việc nên đã bỏ dỡ. Giờ em post lại tit này cho anh/chị nào có hảo tâm thì cày kéo em với. Em chân thành cảm ơn! Tài khoản hiện đang trống nên nếu như mấy anh rủ chơi site đầu tư thì bỏ qua em giùm :) Em có thể ref capt hay PTC các loại vẫn đc. Em xin hết!

Inbox mình chỉ site ppi để chơi nhé

Upvote 0
oh newbie kìa pro vào hốt đi nào. =))

Upvote 0
Ai nhận newbie không :( Đủ khả năng mua vip72, có thiết bị ios :(
Không cần cheat nhé. Mình có site cpi làm ngon, inbox nếu cần

Upvote 0
Uh, chơi real.
1 loại là không đầu từ tiền thì bỏ sức ra
loại 2 là bỏ tiền đi làm website, mua website có traffic về tự nó sinh ra tiền

Upvote 0
Uh, chơi real.
1 loại là không đầu từ tiền thì bỏ sức ra
loại 2 là bỏ tiền đi làm website, mua website có traffic về tự nó sinh ra tiền
có nhận đệ không pro? web có traffic có mà không có tiền.

Upvote 0
tự tìm hiểu chứ nhờ vả người khác biết đến khi mô mới cất cánh được

Upvote 0
tự tìm hiểu chứ nhờ vả người khác biết đến khi mô mới cất cánh được
đúng như bác nói, em chỉ bắn máy bay chứ chưa bay được ạ, bác giúp em cất lên với được không ạ, em hậu tạ thật nhiều ạ.

Upvote 0
ref là gì vậy bác , newbier còn chưa hiểu nhiều điều thông dụng
ref là viết tắt của referral ấy mà, nghĩa là đăng kí tài khoản theo link người ta cho hay bla bla...:D

Upvote 0
ref là gì vậy bác , newbier còn chưa hiểu nhiều điều thông dụng
ref là ví dụ như bác là ref của mình thì mình có tiền mình cho bác, bác không phải làm gì cả :D

đầu năm 2015 mà hỏi dạng "tay không bắt cướp" này là bị ném gạch liền mặc dù với BSTweak thời đó là kiếm tiền ngon rồi, nây ít thấy ai gạch đá chắc họ đã chai với mấy topic dạng này rồi, thôi thì chúc thớt sớm hốt bạc từ làm ref nhé :D

Upvote 0
Tình hình em là newbie mới biết tới mmo vài tháng vừa rồi.Em đã tham gia nhiều dự án của các bro khác và là ref của khá nhiều đàn anh đi đầu . Vì tầm 3 tháng trở lại em bận công việc nên đã bỏ dỡ. Giờ em post lại tit này cho anh/chị nào có hảo tâm thì cày kéo em với. Em chân thành cảm ơn! Tài khoản hiện đang trống nên nếu như mấy anh rủ chơi site đầu tư thì bỏ qua em giùm :) Em có thể ref capt hay PTC các loại vẫn đc. Em xin hết!
new babi, năm 2014, troll nhau ah:):):) 2014 thì đủ trình để google seach

Upvote 0
ref là ví dụ như bác là ref của mình thì mình có tiền mình cho bác, bác không phải làm gì cả :D

đầu năm 2015 mà hỏi dạng "tay không bắt cướp" này là bị ném gạch liền mặc dù với BSTweak thời đó là kiếm tiền ngon rồi, nây ít thấy ai gạch đá chắc họ đã chai với mấy topic dạng này rồi, thôi thì chúc thớt sớm hốt bạc từ làm ref nhé :D
hehe trước cũng có vài site PTC đầu tư rồi, cũng thuê mấy bạn ref,vài ngày thì nhiệt tình lắm...tầm 4-5 hôm sau là đâu đó chạy mất..mình ôm vào đống và lỗ trắng, sau đó lại được ăn CAPTCOIN rồi STR cũng có ít vốn. Thời này đam mê cờ bạc lại đâu vào đấy, rồi Paidverst cũng H&C rồi cũng trắng tay tay trắng luôn :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week