Nên tránh các hình thức MMO nào?

không có kinh nghiệm, không có kiến thức mà vẫn muốn làm MMO thì không chơi PTC thì chơi được cái gì bạn

ai thế ta , chả nhẻ 1 thành phần nằm vùng
Đọc comment 1 cái là phải nhận ra giọng điệu của ai rồi chứ…

Nói chung các bước bạn ấy làm là làm sao lên junior càng nhanh càng tốt để có thể chèn link vào chữ ký, “công việc” SEO mà.

Nhận ra là ai chưa, chứ account khác còn vài cái nữa…

Nói chung các bước bạn ấy làm là làm sao lên junior càng nhanh càng tốt để có thể chèn link vào chữ ký, “công việc” SEO mà.

ôi vãi , ghê vậy

Cạp thì đau mắt, ko kiếm dc mấy. Offer ptu thì thoái trào, khó cho newbie. Hiyp, bet thì mất tiền, forex cũng vậy. Nói chung là ra ngoài làm cty khoẻ hơn chứ đa phần ở đây mmo ko kiếm nổi đều đều 6 củ 1 tháng
Bác nói cũng chuẩn

Cạp thì đau mắt, ko kiếm dc mấy. Offer ptu thì thoái trào, khó cho newbie. Hiyp, bet thì mất tiền, forex cũng vậy. Nói chung là ra ngoài làm cty khoẻ hơn chứ đa phần ở đây mmo ko kiếm nổi đều đều 6 củ 1 tháng
đa phân ở đây là đã giàu từ các đợt trước như youtube , coin rồi , còn ông nào chưa giàu thì đi cày cuốc

Thế mmo bao năm mà ko bắt dc trend nào à
giờ ta nói thiệt thì bọn nó bảo ta khỏe , nói xạo thì bọn nó bảo k bắt đc trend , sống sao cho vừa lòng đây , thôi kệ , đứa nào có não thì nó tự biết nghĩ , k có não thì chịu thôi

giờ ta nói thiệt thì bọn nó bảo ta khỏe , nói xạo thì bọn nó bảo k bắt đc trend , sống sao cho vừa lòng đây , thôi kệ , đứa nào có não thì nó tự biết nghĩ , k có não thì chịu thôi
Thì có sao nói vậy, như tôi đây này húp dc mười mấy tỏi, đang tính húp thêm mấy tỏi nữa thì nghỉ hưu mà nghe có vẻ khó, giờ tháng chỉ mong có vài tr lai rai

OMG =))

Thì có sao nói vậy, như tôi đây này húp dc mười mấy tỏi, đang tính húp thêm mấy tỏi nữa thì nghỉ hưu mà nghe có vẻ khó, giờ tháng chỉ mong có vài tr lai rai
Muốn thêm mấy tỏi chắc giờ mua btc vô chờ tăng là okie

Sợ lại mất những gì đã có lắm bro, chơi cái gì free mà húp dc thôi
Cày Free thì mình thấy freebitco.in phang tới là okie :)

1 cái đứa mới cào mmo mà nói như hiểu biết tui từ mấy năm trước , chứng tỏ là 1 thành phần forex nô nhảy qua đây vì cay cú mất miếng ăn

Vì là chung 1 người thôi… “từ tay nghiện seo web”

Quen mà lạ… lạ mà quen…!

ôi vãi , ghê vậy
Bạn ấy vừa thành công lên junior ngay và tức khắc chèn chữ ký có link vào luôn như mình đã báo trước rồi đó. :popo_smile::popo_smile::popo_smile:

Bảo sao biết idol là ai, idol đã nói gì, bàn luận gì qua rồi…

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom