Chat Hỏi về code tool mmo

Theo em được biết từ forum thì mmo bao gồm các lĩnh vực PTC, PTU, capcha,..blabla vậy thì code tool mmo sẽ code cho việc gì ạ? Trước giờ em chỉ biết code tool thì cần proxy, tạo chrome profile...thì những thứ đó có dùng cho việc code tool cho mmo trên ko ạ?

Theo em được biết từ forum thì mmo bao gồm các lĩnh vực PTC, PTU, capcha,..blabla vậy thì code tool mmo sẽ code cho việc gì ạ? Trước giờ em chỉ biết code tool thì cần proxy, tạo chrome profile...thì những thứ đó có dùng cho việc code tool cho mmo trên ko ạ?
Mấy tool đó đầy r code j nữa, code mấy tool fb đó

Mấy tool đó đầy r code j nữa, code mấy tool fb đó
tiện thể bác cho em hỏi mấy tool fb hay tiktok thì mình cũng code bằng c# + sele thôi ạ? Em đang tìm hiểu hổm nay mà ko biết người ta nhận dự án rồi code như nào =)))))

tiện thể bác cho em hỏi mấy tool fb hay tiktok thì mình cũng code bằng c# + sele thôi ạ? Em đang tìm hiểu hổm nay mà ko biết người ta nhận dự án rồi code như nào =)))))
bạn bảo bạn nhận code bằng C# bằng nọ, mà bạn hỏi họ code như nào?
Khách yêu cầu như nào thì code đúng như vậy. nhận job done kím $
Hay bạn muốn hỏi code bằng ngôn ngữ lập trình gì để ra tool

bạn bảo bạn nhận code bằng C# bằng nọ, mà bạn hỏi họ code như nào?
Khách yêu cầu như nào thì code đúng như vậy. nhận job done kím $
Hay bạn muốn hỏi code bằng ngôn ngữ lập trình gì để ra tool
dạ ko ý em là em mới vọc vạch làm tool chứ cũng chưa nhận code từ ai, em thắc mắc là khi biết được yêu cầu của khách thì lúc code thì có cần quy chuẩn chung j không (giống như web thì có mấy mô hình mvc j đó) hay là freestyle ạ.

Thì vậy chứ sao nữa, ??

dạ ko ý em là em mới vọc vạch làm tool chứ cũng chưa nhận code từ ai, em thắc mắc là khi biết được yêu cầu của khách thì lúc code thì có cần quy chuẩn chung j không (giống như web thì có mấy mô hình mvc j đó) hay là freestyle ạ.
Code kiểu j chạy ok là dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,055
169,436
Latest member
lahome

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week