• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nền tảng để có 1 nghề nghiệp MMO vững chắc

Status
Not open for further replies.

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Bạn là thành viên mới tham gia diễn đàn MMO4ME hoặc đã tham gia MMO lâu nhưng chưa ổn định ?

Bạn đang tìm kiếm 1 công việc trên mạng nhưng bạn lại chưa có nền tảng về mmo và không có người nào hướng dẫn bạn, hoặc bạn đang trực tiếp làm mmo nhưng không hài lòng với công việc hiện tại vì thu nhập ko như mong muốn và muốn thủ sẵn cho mình thêm 1 nghề tay trái nữa để tăng thêm thu nhập hoặc bổ trợ kiến thức cho công việc hiện tại của bạn thêm suôn sẻ

Affiliates Marketing
(Tiếp thị liên kết) hay còn gọi tắt là Aff sẽ đáp ứng dc nhu cầu của các bạn, Aff hiểu nôm na là các bạn sẽ dc trả % theo lượt sale sản phẩm (ví dụ làm aff các sản phẩm ảo thì dc 100-50% tiền huê hồng trên giá bán sản phẩm, làm Aff cho các sản phẩm thật thì từ 3-6% trên giá bán nhưng bù lại thì số lượng sale của các bạn cũng sẽ nhiều hơn, và thêm nữa là bạn sẽ dc trả tiền trên tổng lượt click, view..v.v. của customer ghé site bạn.

Hiện tại mình còn kho video và ebook về Affiliate khoảng 10,6 Gb chất lượng tốt mình có dc sau 1,5 năm MMO , đây có thể dc coi là nền tảng vững chắc để bạn có thể Make Money Online. Nếu bạn có khả năng tự học cao bạn vẫn có thể lên mạng internet xem các video và tự học, mình trước đây cũng học như thế, nhưng phải tốn 1 thời gian rất lâu mới có thể thông suốt dc nhiều vấn đề vì không theo trình tự nào cả.

Còn hiện tại thì kho video và ebook này đã soạn sẵn ra theo cấu trúc hợp lý từng phần để các bạn tiếp thu từng phần 1 cách nhanh nhất, ngay cả 1 người chưa biết gì về MMO sau khi xem xong cũng có thể hiểu dc, nếu bạn có điều kiện bạn có thể đăng ký các khóa học vài triệu trên mạng, ở đây là kiến thức tổng hợp thích hợp cho người mới, không khuyến khích các pro quan tâm :D

Toàn bộ (video + ebook) Giá rẻ chỉ 350k (chỉ còn lại 2 bộ) là bạn có nền tảng kiến thức vững chắc để MMO. Tâm lý các bạn mới tham gia đều muốn kiếm dc $ liền nên thường mua TUT để kiếm $ liền nhưng khi TUT bị fix (có thể lời hoặc lỗ tiền mua TUT) thì các bạn sẽ ko thể kiếm $ dc nữa và lại bắt đầu từ đầu, 1 vòng lẩn quẩn. Còn khi các bạn có kiến thức căn bản rồi thì có thể kết hợp Offer, PTU.. để kiếm ra $.

Trọn bộ 3 dĩa DVD Free Ship toàn quốc cho các bạn bằng dịch vụ chuyển phát nhanh Tín Thành. Khoảng 4h chiều hàng ngày mình sẽ ship cho các bạn, sang ngày hôm sau là bạn sẽ nhận dc hàng.

Warning: nếu bạn có tiền bạn có thể đóng tiền học các khóa học Aff trên mạng vài triệu và các bạn cũng chỉ xem video như vậy thôi vì là học Online mà. Thành công hay thất bại là ở quyết tâm của mỗi người, ngay đến cả thiên tài thì thành công cũng đến từ 99% khổ luyện chỉ 1% là năng khiếu bẩm sinh. Nếu bạn đã có quyết tâm học thì chắc chắn sớm muộn bạn cũng sẽ thành công và đây chính là những gì bạn cần xem hết

Contact Detail
Yahoo: TongHaoNhi (online 16/24)
Phone: 0902.00.0107 (Phone ko nghe máy vui lòng để lại mess)
Thanh toán qua Vietcombank - Đông Á - ACB - WMZ
Hãy pm cho mình nếu bạn hiểu dc giá tri thật sự của kiến thức là ntnào

Proof Ship hàng Toàn Quốc

Mình đã nói rõ đây chỉ là kiến thức căn bản dành cho người chưa biết gì về mmo cả
Nếu bạn pro bạn có thể nhận những thành viên mới để đào tạo họ, đừng tỏ vẻ như bạn biết về kiến thức thì ng khác cũng biết hết như bạn.

vì là newbie vốn ít nên điều kiện mới hạn hẹp như vậy, chứ các bạn cũng hiểu giá trị của các khóa học trên mạng bao nhiêu tiền rồi.

Có tiền triệu thì đóng tiền vô lớp ngồi học cho thoải mái chứ đâu cần ở nhà tự mày mò ngâm cứu tốn thời gian hơn

Các bạn ra ngoài mua cuốn sách về đọc cũng vài trăm k rồi, đây chẳng khác gì quyển sách giúp người mới hiểu hơn về MMO cả.

Và đây càng không phải sell TUT, vì vậy các bạn đừng comment "bán là nát, nát mới bán, ..v...v..", kiến thức căn bản mà còn nát thì còn bạn đập bỏ cái máy tính đi làm bên ngoài còn hơn.

Last edited:
lại thẳng quận Tân Bình gần nhà anh để mua tút được hông :rolleyes:

Last edited by a moderator:
lại thẳng quận Tân Bình gần nhà anh để mua tút được hông :rolleyes:
Lâu rồi anh không còn ở thành phố rồi em, chứ ở TP thì bạn nào gần mang USB với Laptop qua chép cho tiện rồi :D

Last edited:
Lâu rồi anh không còn ở thành phố rồi em, chứ ở TP thì bạn nào gần mang USB với Laptop qua chép cho tiện rồi :D

anh không còn ở TP nữa à, buồn nhỉ :oops:

anh không còn ở TP nữa à, buồn nhỉ :oops:
Lên núi từ lâu rồi em, trên đây đi lại cũng khó khăn lắm :D

Thu nhập của bạn hiện giờ là khoảng bao nhiu $$$/ tháng từ Aff vậy :)
Nói về thu nhập thì vô chừng lắm bạn, vì sẽ có tháng nhiều tháng ít. Cái mình nhấn mạnh ở đây là 1 khi bạn có nền tảng kiến thức về nó thì bạn sẽ có thể ứng dụng nó vào nhiều việc để kiếm tiền, khi cơ hội tới trước mắt bạn sẽ nhận ra dc nó.
Ví dụ làm site admin Offer cũng là 1 nhánh của Aff, mà các bạn cũng biết thu nhập của các ad Offer trung bình ntn rồi :)

50k trọn bộ thì mua đc

Có lẽ cần 1 bộ ntn chăng, hi hi suy nghĩ thử xem

a đù dạo này lắm pro sell tut hè .....chắc tut ssh + bot ranks của mình ngày kiếm tèn tèn 300k vnd giá thế nào nhỉ ......(chắc 500$ còn rẻ) :confused:

Bán cho 10 khách hàng đầu tiền --> gần nát, sau đó share free luôn cho nát nha :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week