Nản .......

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
hix. ngày trước sáng ra trước khi rửa mặt đã ngồi vào online kt xem có bố thằng nào onl ko. rồi nửa buổi lại lóng ngóng xem bọn bang chúng nó có đông ko đặng còn tập trung đập lộn rồi săn boss. xong cái chúi zô đọc tiểu thuyết xuyên thời gian. và hằng ngày ao ước có 1 con dt cảm ứng android đẹp đẹp
giờ thì có android rồi, nhưng mỗi ngày đụng vô nó vài lần nghe dt + tl tn + cầm bỏ vô túi đi ra ngoài:(. ôi đời dân IT!

ntvinh1602

Junior
Reactions
70
MR
0.001
Bác giống em ở cái biết MMO là bỏ chơi game. Cảm giác được nó pay rồi thấy tiền trong LR nó tăng lên sướng vđ luôn, chắc chỉ kém sự sung sướng khi xxx là cùng :( Càng làm càng thấy nhiều tiền càng thích :x

Nhưng mà MMO là MMO, real life là real life. Chán chán rủ nhau đi phượt thì đời vẫn vui mà bác :D

sallby

Senior
Reactions
128
MR
0.000
tâm trạng giống mình vlone,ko bằng cấp thì chỉ xin vào mấy khu cn bị thúc làm như cún :)) hoặc chọn đi xkld may ra khá hơn (mẹ,đi 1 lần roaj làm ăn cực vãi lại tạm về,wdf :dapdau: ) giờ lại quay với capt ngày kiếm tầm lit ruoi thôi,kệ mịa cuộc đời trôi đâu thì trôi :bale::lac:

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
:m020: cuộc đời khôgn bạn bè cũng chán - ít bạn bè cũng nản :m020: thôi lấy bạn ảo để sống qua ngày - có tiền thì mở cái gì kinh doanh cho đỡ chán :m020: chứ không về sau cũng chỉ có vài thằng bạn tốt để uống bia cho hết ngày thôi

Alienware

Banned
Reactions
6
MR
0.000
MMO vốn ko phải là 1 công việc ổn định, tốt nhất lấy ngắn nuôi dài, kiếm $ từ MMO để nuôi bản thân trong khi đi học 1 cái gì đó để sau này còn lập gia đình, ko gì là mãi mãi mà bác :)

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
công việc mình bên ngoài cũng làng nhàng tính ra ko bằng bỏ toàn thời gian tập trung làm mmo nhưng mà sợ mấy bệnh ngồi máy tính lâu và làm tại nhà như: cận (bị roài), trĩ (tương lai vì công việc bên ngoài cũng là ngồi máy tính là chủ yếu), mất dần bạn bè bên ngoài thu mình vào vỏ ốc lúc nào ko biết --> tự kỷ --> làm mmo bán thời gian thôi.

bố mẹ các bợn phản ứng thế nào khi thấy bạn cứ cắm cúi ôm máy tính cả ngày dù đã biết bạn kiếm được trên đó thật :binhsua56::m197:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week