Website truyện hiện thời còn kiếm tiền quảng cáo được k các bác

c8966

Newbie
Reactions
2
MR
0.301
Trước giờ chưa làm kiếm tiền qua mạng, nay muốn làm cái gì đó kiếm tiền mà tự nhiên em vào thấy các website truyện điều không bật quảng cáo, không biết có còn chèn quảng cáo được không và các website truyện đó hoạt động nhờ nguồn thu ở đâu ?

Nhờ anh em nào có kinh nghiệm chỉ bảo giúp ?

Trước giờ chưa làm kiếm tiền qua mạng, nay muốn làm cái gì đó kiếm tiền mà tự nhiên em vào thấy các website truyện điều không bật quảng cáo, không biết có còn chèn quảng cáo được không và các website truyện đó hoạt động nhờ nguồn thu ở đâu ?

Nhờ anh em nào có kinh nghiệm chỉ bảo giúp ?
vẫn còn kiếm được tiền nhé b
b tìm nhà cung cấp xem ai cần Qc thì bạn chèn vô
nhưng dạo này google nó có bot đăng cái là pay ngay

Upvote 0
vẫn còn kiếm được tiền nhé b
b tìm nhà cung cấp xem ai cần Qc thì bạn chèn vô
nhưng dạo này google nó có bot đăng cái là pay ngay
Đăng pay ở đây là pay trang hả bạn còn bot là nhận diện quảng cáo đơn vị khác hả ?

Upvote 0
  1. Ngoài việc cung cấp nội dung truyện, một số trang web còn có thể bán các sản phẩm liên quan như sách in, đồ merchandise hoặc đồ vật khác liên quan đến các câu chuyện trên trang web.
Nếu bạn muốn tạo ra một trang web truyện để kiếm tiền, bạn nên nghiên cứu kỹ thị trường và cách hoạt động của các trang web tương tự để xác định mô hình kinh doanh phù hợp nhất cho bạn. Đồng thời, cần lưu ý rằng việc tạo ra một trang web chất lượng và thu hút được lượng lớn người đọc cũng là một yếu tố quan trọng trong việc thành công trong lĩnh vực này.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom