năm mới ai chỉ cách kiếm 0.5$ 1 ngày với

quan trọng là ngày rảnh bao nhiu tiếng, chứ onl từ sáng đến tối mà ko kiếm nổi 0.5$ thì đúng là hơi kém :oops:

như title rồi đó, e muốn kiếm 0.5$ 1 ngày thôi
giá mà biết gõ captcha thì tốt mà khổ nỗi không gõ được: chân tay lấy bấy+ cận:D:D
dùng dcom, mimax,giá mà có mạng dây thì kiếm được 1$ chắc khoog khó nhưng khổ nỗi là không có
ai chỉ em để kiếm lấy 300k 1 tháng lắp mạng dây nào
:D:D
help me, help me
bet bet bet, mau giàu lắm :D:D:D:D

giá mà biết gõ captcha thì tốt mà khổ nỗi không gõ được: chân tay lấy bấy+ cận:D:D
dùng dcom, mimax,giá mà có mạng dây thì kiếm được 1$ chắc khoog khó nhưng khổ nỗi là không có
help me, help me

:D ừm

Mỉnh hoit thật chứ có cách j không bạn
có chiến ptc nhưng chưa bao h rút đc tiền :(
newbie ngoài chơi ptc có thể nghiên cứu làm task, gõ captcha,... quan trọng chịu khó tìm hiểu học hỏi này nọ, số $ kiếm đc sẽ tăng theo từng ngày, đâu có cái j mới nhảy vào đã đc 5 10$ 1 ngày đâu :D

newbie ngoài chơi ptc có thể nghiên cứu làm task, gõ captcha,... quan trọng chịu khó tìm hiểu học hỏi này nọ, số $ kiếm đc sẽ tăng theo từng ngày, đâu có cái j mới nhảy vào đã đc 5 10$ 1 ngày đâu :D[/quocte]
5-10$/ngày hông dám
nhưng mình chỉ cần con số nho nhỏ thôi :D
làm task thì chịu
còn gõ captcha thì mạng kém hông load đc :(

help me, help me

:p Ko ai chỉ bác đâu chỉ có em chỉ bác thật tình nè
:D 1 ngày reg mail tay chắc cũng được 200 mail. thu 1 mail 100 đồng:D thế là có 1$ roài nhanh gọn lẹ

cái nick YH: tripro1123001 so WMZ la Z136344057343 là thằng chó đẻ, chó đẻ ra dòng họ nhà nó, gửi tiền mua VPS cho nó mà nó không gửi VPS cho mình, đúng là cái đồ thú chó dội lốp người
nhầm nhá bạn, nick thật là tripro1132001 nhá, còn nick kia là thắng scam đó bạn, có topic báo scam mà sao nhiều người vẫn tin nhể

Thớt là gái thì pm inbox nhoé 0.5$-1$/day :D
P.S: nều là con trai, pêđê, gay, les thì học phí 100$ :cool:
gái xấu sao bác , cứ tựa tựa như quân kun sịp vàng bác có nhận ko:D

:D Học phí 1k$ nhé :D

5-10$/ngày hông dám
nhưng mình chỉ cần con số nho nhỏ thôi :D
làm task thì chịu
còn gõ captcha thì mạng kém hông load đc :(
chịu là sao bạn? khó thì cũng phải tự mày mò chứ, đâu có ai dâng bát cơm cho bạn :D bạn có thể tìm các pro mà học hỏi chứ đợi ai chỉ bây h :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,500
Latest member
Ngotruongthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week