Matrix My24hourIncom- My24hourIncome.com. Admin có tên tuổi. ROI 110-130%, No Repurchase Rule. PZ-STP-PE-PM

Site nào vậy bác ?
Chắc TSG chứ còn site nào nữa. Cơ mà thằng TSG plan lãi quá cao, scam sớm mới ôm đc tiền. My24 plan lãi hợp lý, admin uy tín chắc sống lâu. Mỗi tội min rút cao vãi, khó tái :(

Chắc TSG chứ còn site nào nữa. Cơ mà thằng TSG plan lãi quá cao, scam sớm mới ôm đc tiền. My24 plan lãi hợp lý, admin uy tín chắc sống lâu. Mỗi tội min rút cao vãi, khó tái :(
Nói thật chứ những Site như TSG bác bảo scam sớm cũng bằng những Site lãi thấp mà sống 3, 4 tháng.:D
Kiếm những Site nào mà đc như TSG là quá tốt rồi.:v

Nói thật chứ những Site như TSG bác bảo scam sớm cũng bằng những Site lãi thấp mà sống 3, 4 tháng.:D
Kiếm những Site nào mà đc như TSG là quá tốt rồi.:v

Bác ấy nói về site RAB cơ. tên đầy đủ là gì quên rồi.
Hot vl, toàn các tay to đập vài k đến chục k. Số mem cũng đông ngùn ngụt và scam sau 1 -2 ngày chạy. :D

TSG đừng tham thì vẫn có lãi chứ :rolleyes:

Hot vl, toàn các tay to đập vài k đến chục k. Số mem cũng đông ngùn ngụt và scam sau 1 -2 ngày chạy. :D
không nên nhớ lại thời đau bùn ấy :oops:

bác có thể cho e rõ link về site RAB đc k.:D

bác có thể cho e rõ link về site RAB đc k.:D

lâu lắm rồi giờ kiếm sao ra khi mà tên đầy đủ của nó còn ko nhớ :oops:. search RAB chẳng ra đc gì

RAB hình như đc gần 1 tháng mà bác, vụ đó em cũng lỗ kha khá :oops:

Tình hình sao rồi các bác, site launch chưa nhỉ, chờ mãi mà không thấy gì :D

Tình hình sao rồi các bác, site launch chưa nhỉ, chờ mãi mà không thấy gì :D

Site đã hoat động ngày hôm qua bạn nhé!

Đối với site này anh em cân nhắc khi chơi vì:

Thứ nhất là Min pay 35$ không hề nhỏ.

Thứ 2 muốn tái đầu tư mua adpacks thì các bạn phải add fund chứ không mua được bằng tiền lãi. Hiện tại thì phí Add fund đang 0% nhưng nếu Admin tăng phí đầu tư lên thì việc tái đầu tư thực sự rất lãng phí.

Thứ 3 là vấn đề hoa hồng. Các bạn muốn rút được phải Transfer từ Commission Balance tới Earning Balance với phí là 15%.

Thứ 2 muốn tái đầu tư mua adpacks thì các bạn phải add fund chứ không mua được bằng tiền lãi. Hiện tại thì phí Add fund đang 0% nhưng nếu Admin tăng phí đầu tư lên thì việc tái đầu tư thực sự rất lãng phí.

Thứ 3 là vấn đề hoa hồng. Các bạn muốn rút được phải Transfer từ Commission Balance tới Earning Balance với phí là 15%.
Giảm rồi anh ơi. Hôm qua admin sửa phí transfer xuống 4% rồi :D Tí rcb cho em với nhé

Hôm qua chạy show mùa cưới nên không biết site run luôn ạ :D. Mà site này thấy anh em ít bàn luận quá, làm em tưởng vẫn còn pre-launch. Ngại nhất khoản không tái được bằng lãi mà phải add fund, nhưng em vẫn chưa hiểu sao admin lại quy định như vậy mà không thu phí? Thường thì thu phí mới có thể suy trì site được chứ nhỉ? Anh @SealTemSix thông em phát với :D

Mình add 10usd mà loay hoay mãi ko biết chơi làm sao

Mình add 10usd mà loay hoay mãi ko biết chơi làm sao

Tầm này không chơi được rồi bạn ơi ! Hy vọng sắp tới Admin sửa đổi giảm Min pay. chứ hiện tại Min pay đang là 35$. Mình xin lỗi không nói rõ.

Cập nhật thông tin mới tự Admin

1: Min rút sẽ giảm xuống còn 10$

2: Hoa hồng cấp dưới sẽ tăng lên 3 hoặc 4 lelvel

3: Mỗi thành viên (Kể cả không có Referrals) Cũng sẽ được chia 1 phần hoa hồng trong những ngày tới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom