Matrix My24hourIncom- My24hourIncome.com. Admin có tên tuổi. ROI 110-130%, No Repurchase Rule. PZ-STP-PE-PM

Nick anh @SealTemSix là HuyHoang9385 phải không ợ? Hỏi trước khi reg nick cho chắc :D

Lâu chạy quá nhỉ. Giờ chạy xong mem vào dần có phải tốt ko. Mà site này lại đổi sang rule giống tenadspro. Sao thằng admin có suy nghĩ lạ vậy nhỉ, phí nạp, phí rút nó chịu hết @@ Chỉ béo thằng payza, ko hiểu nữa

Lâu chạy quá nhỉ. Giờ chạy xong mem vào dần có phải tốt ko. Mà site này lại đổi sang rule giống tenadspro. Sao thằng admin có suy nghĩ lạ vậy nhỉ, phí nạp, phí rút nó chịu hết @@ Chỉ béo thằng payza, ko hiểu nữa

Hôm trước nó vừa có ý định giảm phí rút tiền xuống 0% đó em.

Looking into the Numbers and growth of our site...growing around 1000 sign-ups per day sitting just over 8500 members today...we should hit 10,000 in the next two days. And 10k was my goal to launch with...

Looks more like 15,000 to 20,000 we will see on launch day. Haha

Just amazing a new launch day record in our industry for sure. we have all been working towards to achieve.

...People we are creating rev share history now and a new Standard...this is big :)

-Drew

Mình chưa hiểu cách chơi lắm. Nhờ bác thread phân tích giúp mình.
Mình muốn bỏ ra 100$ để chơi thì mình cần làm gì, tính lãi ra sao. Mong thread hướng dẫn giúp mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom