Event Mừng Giao thừa - 20 VPS 3GB Ram

Status
Not open for further replies.

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
Insuree Balance
15337|600
Service Details
1|kenzjtk|VPS|http://mmo4me.com/threads/vps-host-chinh-hang-khong-die.139355/|0||0|5
1|kenzjtk|Domain & Hosting
Facebook
Follow me on Facebook
Đã gữi mọi người check inbox nha, ai bị lỗi gì thì pm minh giải quyết cho nha :)
HI các bạn, ngày mai mình có việc chắc không quay random cho các bạn được nên hôm nay minh xin kết thúc sớm 1 tí nha, với mình thấy chắc là đủ số mem rồi từ trưa đến giờ cũng ko có ai tham gia mới nữa.
- Số lượng tham gia là #148 vậy minh sẽ điều chỉnh lại số lượng giải là 12 giải tươnng ứng tỉ lệ cứ 12 bạn sẽ có 1 bạn được trúng và sẽ chia ra 12 lần random theo thứ tự để đảm bảo các bạn đều được random đều và có cơ hội trúng như nhau.
- Mình sẽ up video random và gữi thông tin cho người trúng trong tối nay.
- phần thưởng dư mình sẽ làm tiếp 1 event khác cho các bạn :)
thank các bạn đã ghé quá :)
kết quả:

Clip:
======================================== END ================================
1. Thể lệ event:

• Thành viên post 1 câu chúc xuân, cho gia đình, bạn bè, forum vào topic để tham gia event.
  • Một thành viên được chỉ tham gia lần. 1 câu chúc được post trong topic event tương ứng với 1 lần tham gia event.
  • Một thành viên chỉ có thể nhận 1 giải duy nhất. Nếu một thành viên trúng nhiều hơn 1 giải, thành viên đó sẽ được trao 1 giải, các giải còn lại sẽ hủy bỏ để quay random cho các thành viên khác.

2. Thời gian diễn ra event:
  • Tham gia event: Đến 20/2/2015
  • Quay thưởng: 20/2/2015
  • Trao giải: 20/2/2015
Mình sẽ chốt danh sách vào cuối ngày 20/02/2015. Các post đăng vào topic sau thời điểm chốt danh sách sẽ không được tính.

3. Cơ cấu giải thưởng:
  • Quay random 20 giải cho 20 bạn may mắn.
  • Mỗi giải là: 1 VPS - thời gian sử dụng 1 tuần từ ngày mình trao giải.
  • VPS Cấu hình: 1 core - 3gb ram - 100gb HDD
    Event tết vui là chính - mọi người đều có thể tham gia, Cuối cùng Chúc các bạn năm mới nhiều sức khỏe, thành đạt và kiếm được thật nhiều tiền.

Last edited:
Chúc mừng năm mới !

p/s : Nên để mỗi thành viên 1 post thôi, vì nếu để tham gia nhiều lần sẽ dẫn đến spam loãng topic !

Chúc mọi người Năm Mới Vui Vẻ, An Khang Thịnh Vượng, Toàn Niên Vạn Phúc :)

Chúc mừng năm mới !

Tập chúc ngày mai đi xông đất :D
Chúc toàn thể ae MMO có một cái tết đầm ấm, hạnh phúc. Năm mới phát tài phát lộc, vạn sự như ý, con cái học hành đỗ đạt :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom